ดู: 1201|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เพิ่งถอดจมูกมาวันนี้ อยากรู้วิธีดูแลรักษา

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้ผมไปเอาซิลิโคนออกครับ อยากถามผู้รู้ว่าเอาออกแล้วมีวิธีการดูแลรักษายังไ แล้วมีข้อสงสัยบางอย่างคือ พอกลับมาถึงบ้านแล้วจับดูโคนจมูกรู้สึกว่าเหมือนซิลิโคนยังอยู่ แล้วมันเหมือนไม่มีอะไรเลยเหมือนไม่ได้ทำเลย เพื่อนเห็นถามว่านี่ไปเอาออกมาจิงๆหรอ? มันเป็นเพราะผังผืดหริออะไรกันแน่คับ ขอคำแนะนำการดูแลด้วย
มันยังคงบวมน่ะค่ะ เดี๋ยวมันจะค่อยๆยุบลงค่ะ

แสดงความคิดเห็น

แล้วเอาซีลีโคนออกกี่วันบุ๋มค่ะ  โพสต์ 2013-11-10 08:22
ทำไมถึงเอาออกค่ะ แล้วใส่นานไหม เป็นปีหรือปล่าว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้