ดู: 42595|ตอบกลับ: 426
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว เสริมจมูก คุณหมอทู BB You clinic สาขามหาดไทย

[คัดลอกลิงก์]
ชื่อปุ๊กปิ๊กค่ะ อายุ24ปี เนื่องจากได้มีโอกาสได้ไปเสริมจมูก ที่ BB You clinic สาขามหาดไทย กับคุณหมอทู

เมื่อวันที่ 18. ต.ค. 56 เข้าไปทเป็นคิวแรกเลยค่ะหมอนัด11โมง คลีนิกใหญ่มากสะอาดพนักงานก็เป็นกันเองบริการดีมากเลยค่ะ

ถมตอนนั้นกลัวไหม กลัวมาก แต่อยากสวยก็ต้องทำ 5555 เข้าไปทำความสะอาดหน้าเสด ก็เข้าไปคุยกับคุณหมอเรื่องทรงจมูก

คุณหมอบอกว่าจะทำหัยมันโด่งขึ้นมาหัยเห็นชัดหน่อยเวลาแต่งหน้าทำงานจะได้เห็นชัด !!!! เท่านั้นแหละตกฝจเลยถามกลับคุณหมอว่า

โด่งมาไม่ค่ะหนูอยากได้โด่งแบบธรรมชาติ คุณหมอบอกไม่มากค่ะจะหัยเห็นชัดขึ้นมาหน่อย ในจัยตอนนั้นก็ยังกลัวยุว่าจะโด่งมากเกินไป

แล้วคุณหมอก็หัยนอนบนเตียงรอหมอเตรียม สิริโคล ตัวที่ใช้เป็นสิริโคลเกาหลีค่ะ พอคุณหมอเหลาสิริโคลเสดพี่พยาบาลก็ฉีดยาสลบหลัง

จากนั้นหลับไปไม่แน่ใจว่ากี่นาทีแต่คิดว่าหลับไปไม่นาน พอใกล้เสดก่อนจะเย็บแผลหมอก็ปลุกหัยเราตื่นตื่นมาดีค่ะไม่มีอากาศเจ็บหรือ

มึนอะไรเลยไม่แพ้ายาสลบเลย จากนั้นคุณหมอหัยดูจมูกที่ทำเสดแล้ว ลุ้นๆๆๆมากกกกก พอเห็นก็ เห่อ เริ่ดมากสวยชอบเลยค่ะ

ไม่เจ็บ ไม่เขียว ไม่บวน เลยค่ะคุณหมอมือเบามากๆๆสำหรับเขานะค่ะ ชอบที่นี้มากกกค่ะ   พูดเยอะแล้วมาดูรูปกันค่ะ

***รูปวันนี้ค่ะ สดๆเลย 26/10/53

ตรงหัวตาเหมือนยังบวมอยู่ จากรูป
เราทำกับหมอทู ที่BB you มหาดไทย เหมือนกัน
แต่ทำวันที่ 14 เราเปนคนเขียว ช้ำง่าย บวมนานมาก
ตอนนี้ดีเริ่มยุบแล้ว ทรงคล้ายๆเราเลย เนื้อน้อย เราก้อโด่งธรรมชาติ
ชอบทรงค่ะ มีแต่คนบอกว่าสวย
สวยเลยค่ะ

หน้าดูเปลี่ยนเลย
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-27 13:30:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย atomm เมื่อ 2013-10-26 22:01
เราทำกับหมอทู ที่BB you มหาดไทย เหมือนกัน
แต่ทำวันที่ 14 ...

ใช่จ๊ะทรงสวยมีแต่คนบอก เรื่องอาการบวนช้ำอะมันเป็นแล้วแต่คนด้วยเนอะเขาเป็นคนเป็นแผลแล้วจะหายไวเลยดีหน่อยไม่ช้ำเยอะแผลก็หายไว  สู้ๆๆๆๆนะค่ะเด๋วก็ดีขึ้นหายแล้วก็สวยแล้วค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-27 13:30:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย atomm เมื่อ 2013-10-26 22:01
แต่ทำวันที่ 14 ...

ใช่จ๊ะทรงสวยมีแต่คนบอก เรื่องอาการบวนช้ำอะมันเป็นแล้วแต่คนด้วยเนอะเขาเป็นคนเป็นแผลแล้วจะหายไวเลยดีหน่อยไม่ช้ำเยอะแผลก็หายไว  สู้ๆๆๆๆนะค่ะเด๋วก็ดีขึ้นหายแล้วก็สวยแล้วค่ะ
ตอนนี้เป็นยังไงบ้างค่ะ
ของเราตรงหัวตายังยุบไม่ดีเท่ารัย
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-25 16:27:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย atomm เมื่อ 2013-11-15 21:35
ตอนนี้เป็นยังไงบ้างค่ะ
ของเราตรงหัวตายังยุบไม่ดีเท ...

โทษทีตอบช้าหน่อยนะค่ะ ขอเขายุบเข้ารูปแล้วค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-25 16:30:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย loveshirota เมื่อ 2013-11-15 22:20
ตรงหัวตาเหมือนยังบวมอยู่ จากรูป

จริงตรงห้วตาไม่บวมเลยค่ะตั้งแต่ทำเสดเลยที่เห็นบวนๆอาจจะเป็นมุมกล้องเนอะหรือไม่ก็เป็นคนข้ามตาดำยุแล้วอะค่ะ อิอิ
ขอไลน์ หน่อยคะ
เหนแล้วเริ่ดค่ะ  ที่นี่หมอทำสวยจริง ลูกค้าก็เยอะบริการดี คอนเฟิร์ม มาอัพให้ดูอีกนะค่ะ อยากเหน จะเรียวสวยเข้าที่ต้อง ประมาณ 2-3 เดือนจ้า มีอะไรก็ไปสอบถามได้ ให้คำปรึกษาหมด เปนอีกคนค่ะ ที่เปนสาวกที่นี่

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยขึ้นค่ะ โบว์ทำที่ BB YOU เหมือนกันค่ะ ทำกับหมอเกมค่ะ โด่งธรรมชาติ ตอนนี้ 2 เดือนแล้วค่ะ
เมื่อเดือนกว่าๆ ที่BB Youมหาดไทยมาติดคอนแทกกับที่ร้านคับ พอดีอยู่ร้านทำผมที่น้อมจิต ตอนแรกลังเลนะมาเห็นรีวิวแล้วมั่นใจเลย ไว้ไปทำบ้างดีกว่าทำที่นี่แหละ อิอิ
หน้า sexy มากเลยค่ะ

คะแนน

1

ธรรมชาติมากเลยค่ะ

คะแนน

1

bb you คนเยอะมากเราผ่านเมื่อวันก่อน ทำออกมาสวยๆทั้งนั้น

คะแนน

1

อย่าลืมกลับมาอัพรูปให้ดูน้า

คะแนน

1

รูปสุดท้ายหน้า sexy มากเลย

คะแนน

1

ธรรมชาติมากๆเลยค่ะ

คะแนน

1

โว้ ๆๆ คุณน้อง เราไปวันเดียวกัน ๕๕๕
สวยจร้า

แสดงความคิดเห็น

เราก้อทำกับคุณหมอทู ครบ 1 เดือนแล้ว แต่ทรงไม่สวยเลย ตรงสันดั้งสูงไป จมูกดูทื่อๆเหมือนกระเทย คงต้องไปแก้อ   โพสต์ 2014-4-30 15:21

คะแนน

1

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้