ดู: 3700|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หมอเทพ350cc วันที่3ก.ย.56

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย seliana เมื่อ 2013-10-20 00:47

ไปทำมาเมื่อวันที่3กันยาที่ผ่านมาค่ะ  สูง 158 cm หนักขึ้นลงระหว่าง45-48 kgค่ะ (แอบอ้วน555) รอบอกเดิม29นิ้ว ฐานอก28นิ้วเรียกได้ว่าเล็กมากๆค่ะ

นัดหมอไว้ตั้งแต่กลางเดือนสิงหา555 รีบไปตั้งแต่6-7โมง  ได้ทำคนแรก เจอหมอหมอถามว่าเอาใหญ่ไหม
เราก็บอกเอาใหญ่ค่ะ ขอหมอ500cc หมอไม่ให้ หมอบอกว่า "กระเป๋ากางเกงใส่ลูกบอลไม่ได้หรอกนะ!! ให้สูงสุดได้ 375ข้าง 350ข้างน่ะแหล่ะ"  ในใจเราคิดว่า นั่นใหญ่แล้วหรอหมอ คือแบบเราอยากได้ใหญ่ๆไปเลยอ่ะให้คนมองก็รู้แน่ว่านังนี่ไปทำมาชัวร์ อะไรงี้

ตอนโดนขึ้นเขียงเนี่ยแอร์เย็นมากแล้วให้เราถอดเสื้อ เอายาล้างตัวล้างให้ กลิ่นเหมือนน้ำจิ้มข้าวมันไก่ยังไงชอบกล-,.- โดนยาราดทีฟันสั่นกึกๆๆๆ แล้วพนักงานก็เอาสายน้ำเกลือมาจิ้มเราพร้อมฉีดยาใส่ตัวน้ำเกลือ จากนั้นเหมือนมีอะไรแข็งๆขึ้นมาทางเส้นเลือด เราก็คุยๆกับพนักงานซักพักเริ่มง่วง บวกด้วยก่อนไปทำนอนน้อย เลยคิดว่านอนรอหมอแป๊บนึงคงไม่เป็นไรมั้ง เหลือบมองนาฬิกา9โมงพอดี  เอาไปเอามาหลับยาว555

แต่ก็รู้สึกไรนิดๆนะ เหมือนเค้าเอาอะไรขาวๆมาวางที่ตา เราก็พยายามอ้าปากถามว่า"เอาไรมาวาง" แล้วถามว่า "หนูถอดเสื้ออยู่มั๊ย"(อารมณ์หนาวอ่ะ) พยายามถามอยู่2-3ครั้ง  มีคนตอบว่า "ใช่ๆถอดอยู่"
แป๊บนึงเค้าก้อยกเราย้ายเตียง มันเร็วมาก ยังไม่ทันเจ็บเลย เค้าบอกเสร็จแล้ว   อ้าวแปบเดียวเอง  แอบจับๆ แงๆๆนิดเดวเองฮือๆๆๆๆ

หลังจากนั้นนอนถึงประมาณเที่ยงๆ เค้าก็ให้เรากลับลุกจากเตียงคล่องเลยแต่มึนนิดหน่อย
ที่ขำก็คือ  หลังจากทำปวดอึมากๆๆ5555 โดนป้าที่คลินิกดุว่าทำไมไม่อึ๊อึตั้งแต่ที่บ้าน ความจริงน่าจะเป็นเพราะยาที่หมอฉีดมากกว่า

มาคนเดียวก็เลยมีพนักงานมาส่งที่แท๊กซี่ ทนไม่ไหวหลับไป พอถึงห้องก็หลับยาวจนถึงทุ่มนึงเลยค่า เพราะหลังทำเราไม่อวกก็เลยกินข้าวได้เลย  ยาแก้ปวดที่คลินิกให้จะเป็นยาพาราปกติกับยาแก้อักเสบ เราก็กินตรงเวลา

(แอบถอดผ้าวันที่4ค่ะเช็ดตัว)

ทำนมสำหรับเราไม่เจ็บเลย ไม่รู้สึกเจ็บแผลหรือเจ็บคัดอะไรเลย เสียอย่างเดียวที่นิปเปิ้ลบวมตุ่ยใหญ่กว่านิ้วโป้งในวันที่2 โดนลมก็เจ็บ โดนเสื้อก็จี๊ด ลางานแค่4วัน ก็ไปทำงานทั้งไม่แปะนิปเพราะใหญ่มากปิดไม่ได้

ทรมานแค่ตอนนิปบวมค่ะ เพื่อนๆที่ทำพร้อมกันก็บวมแปบเดียว มีเราบวมเกือบเดือน555

แผลเราก็ตกสะเก็ดค่อนข้างเร็วค่ะ

แผล25วันค่ะ

ก่ะว่าจะอัพไซส์เพิ่มในอนาคตเร็วๆนี้  แอบงอนหมอ ฮึ่ยๆเพราะตอนแรกบอกให้375กลับ350ซะงั้น
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-20 00:52:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด

1เดือนลองใส่บรากาวดูค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้