ดู: 3692|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หมอเทพ350cc วันที่3ก.ย.56

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย seliana เมื่อ 2013-10-20 00:47

ไปทำมาเมื่อวันที่3กันยาที่ผ่านมาค่ะ  สูง 158 cm หนักขึ้นลงระหว่าง45-48 kgค่ะ (แอบอ้วน555) รอบอกเดิม29นิ้ว ฐานอก28นิ้วเรียกได้ว่าเล็กมากๆค่ะ

นัดหมอไว้ตั้งแต่กลางเดือนสิงหา555 รีบไปตั้งแต่6-7โมง  ได้ทำคนแรก เจอหมอหมอถามว่าเอาใหญ่ไหม
เราก็บอกเอาใหญ่ค่ะ ขอหมอ500cc หมอไม่ให้ หมอบอกว่า "กระเป๋ากางเกงใส่ลูกบอลไม่ได้หรอกนะ!! ให้สูงสุดได้ 375ข้าง 350ข้างน่ะแหล่ะ"  ในใจเราคิดว่า นั่นใหญ่แล้วหรอหมอ คือแบบเราอยากได้ใหญ่ๆไปเลยอ่ะให้คนมองก็รู้แน่ว่านังนี่ไปทำมาชัวร์ อะไรงี้

ตอนโดนขึ้นเขียงเนี่ยแอร์เย็นมากแล้วให้เราถอดเสื้อ เอายาล้างตัวล้างให้ กลิ่นเหมือนน้ำจิ้มข้าวมันไก่ยังไงชอบกล-,.- โดนยาราดทีฟันสั่นกึกๆๆๆ แล้วพนักงานก็เอาสายน้ำเกลือมาจิ้มเราพร้อมฉีดยาใส่ตัวน้ำเกลือ จากนั้นเหมือนมีอะไรแข็งๆขึ้นมาทางเส้นเลือด เราก็คุยๆกับพนักงานซักพักเริ่มง่วง บวกด้วยก่อนไปทำนอนน้อย เลยคิดว่านอนรอหมอแป๊บนึงคงไม่เป็นไรมั้ง เหลือบมองนาฬิกา9โมงพอดี  เอาไปเอามาหลับยาว555

แต่ก็รู้สึกไรนิดๆนะ เหมือนเค้าเอาอะไรขาวๆมาวางที่ตา เราก็พยายามอ้าปากถามว่า"เอาไรมาวาง" แล้วถามว่า "หนูถอดเสื้ออยู่มั๊ย"(อารมณ์หนาวอ่ะ) พยายามถามอยู่2-3ครั้ง  มีคนตอบว่า "ใช่ๆถอดอยู่"
แป๊บนึงเค้าก้อยกเราย้ายเตียง มันเร็วมาก ยังไม่ทันเจ็บเลย เค้าบอกเสร็จแล้ว   อ้าวแปบเดียวเอง  แอบจับๆ แงๆๆนิดเดวเองฮือๆๆๆๆ

หลังจากนั้นนอนถึงประมาณเที่ยงๆ เค้าก็ให้เรากลับลุกจากเตียงคล่องเลยแต่มึนนิดหน่อย
ที่ขำก็คือ  หลังจากทำปวดอึมากๆๆ5555 โดนป้าที่คลินิกดุว่าทำไมไม่อึ๊อึตั้งแต่ที่บ้าน ความจริงน่าจะเป็นเพราะยาที่หมอฉีดมากกว่า

มาคนเดียวก็เลยมีพนักงานมาส่งที่แท๊กซี่ ทนไม่ไหวหลับไป พอถึงห้องก็หลับยาวจนถึงทุ่มนึงเลยค่า เพราะหลังทำเราไม่อวกก็เลยกินข้าวได้เลย  ยาแก้ปวดที่คลินิกให้จะเป็นยาพาราปกติกับยาแก้อักเสบ เราก็กินตรงเวลา

(แอบถอดผ้าวันที่4ค่ะเช็ดตัว)

ทำนมสำหรับเราไม่เจ็บเลย ไม่รู้สึกเจ็บแผลหรือเจ็บคัดอะไรเลย เสียอย่างเดียวที่นิปเปิ้ลบวมตุ่ยใหญ่กว่านิ้วโป้งในวันที่2 โดนลมก็เจ็บ โดนเสื้อก็จี๊ด ลางานแค่4วัน ก็ไปทำงานทั้งไม่แปะนิปเพราะใหญ่มากปิดไม่ได้

ทรมานแค่ตอนนิปบวมค่ะ เพื่อนๆที่ทำพร้อมกันก็บวมแปบเดียว มีเราบวมเกือบเดือน555

แผลเราก็ตกสะเก็ดค่อนข้างเร็วค่ะ

แผล25วันค่ะ

ก่ะว่าจะอัพไซส์เพิ่มในอนาคตเร็วๆนี้  แอบงอนหมอ ฮึ่ยๆเพราะตอนแรกบอกให้375กลับ350ซะงั้น
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-20 00:52:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

1เดือนลองใส่บรากาวดูค่ะ
ทรงสวยมากค่ะ พอดีๆไม่ใหญ่มาก ชอบไซสนี้นะคะ ไม่อยากให้อัพไซสเพิ่ม^^
ทรงสวยแล้วคะ พอดีๆแล้ว
สวยมากค่ะ ขอให้หายไวไวน่ะค่ะแล้วมาอัพเดพบ่อยๆน่ะค่ะ
สวยมากค่ะ เท่าไหร่คะ
หมอเทพให้เยอะเนอะ...แอนนาทำที่ปิยเวท สูง160หนัก47-48 คุณหมอให้290กะดีใจสุดๆๆๆๆแล้ว5555
สวยแล้วจร๊ ถ้ายุบแล้วเราก็ว่าพอดีเลยนะ
อกแบนพอกันเลย กะลังเก้บเงินอยุ่ จะตามไปทำบ้าง อิอิ อิจฉาคนมีนมอ่า
สวยและเหมาะกับขนาดตัวแล้วนะคะ
สวยแล้วค่ะ อย่าไปเพิ่มเลย
นมสวยมากเลยค่ะ ขนาดนี้เราว่าไม่เล็กนะคะ ดูเนียนเป็นธรรมชาติมั่กๆ
ถ้าอัพไซต์เพิ่ม หมอเทพจะอัพให้ไหมอะค่ะ รู้สึกเล็กเหมือนกาน แล้วต้องเสียเท่าไร
สวยเเล้วค่ะ ถ้าใหญ่มากจะดูตันนะคะ
น้องนมสวยจังค่ะ
สวยมากๆเลยค่ะ หมอเทพท่านทำสวยจริงๆอยากเป็นลูกสาวหมอเทพบ้าง
สวยมากๆ เลยค่ะ
สวยมากค่ะ ตัดสินใจจะทำเหมือนกันค่ะ รบกวนขอเบอร์หมอเทพได้มั้ยคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nnn1977 เมื่อ 2013-10-23 11:45

สวยแล้วค่ะ เกิน 400 ไม่ได้แน่ตัวเล็กมากๆ พี่เองก้อลูกหมอเทพ 450 cc ค่ะแต่พี่สูง 171 / 55 ใหย่กว่านี้ก้อเกินฐานอกเหมือนกันและพี่ก้อว่าใหย่ๆมันน่าเกลียดนะค่ะ หุหุ สวยๆๆๆแล้วค่ะคุนน้อง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้