ดู: 5102|ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวทำจมูกกับหมอบุญถิ่นค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
มารีวิิวค่ะ เมื่อวันที่ 15 ตุลาคมที่ผ่านมา ก้อยไปทำจมูกกับหมอบุญถิ่นมาค่ะ ได้คิวที่ 5 แบบว่าตื่นเต้นมากเป็นคนขี้กลัวอยู่แล้ว จนแฟนบ่น ยังไงเพื่อนๆลอง ดูและติชมหน่อยนะค่ะว่าทำแล้วเป็นยังไงบ้าง โดยส่วนตัวคิดว่ามันไม่ค่อยโด่งเท่าไร หรือว่ามันยังไงยุบดี แต่ถามแฟน แฟนก็บอกว่าโด่งแล้วโด่งกว่าเดิมเยอะแล้ว กำลังพอดี เพื่อนๆช่วยติชมหน่อยน๊ะ[attachimg]223812[/attachimg
โด่งคะ ต้องรอให้ยุบก่อนถึงจะเหงชัดนะคะ
ดีกว่าเดิมเยอะเลย
ยุบกว่านี้เอารูปมาให้ชมมั่งนะคะ
ตอนทำบอกหมอว่ายังไงหรอคะ จะไปทำเหมือนกันค่ะ
หายช้ำเร็วดีจังเนาะ   
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-17 18:39:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนแรกกลัวว่าจะซ้ำ แต่ไม่ซ้ำเลย ซ้ำแค่วันแรก เท่าที่เห็นในรูปอะค่ะ วันนี้วันที่สาม ไม่ช้ำแล้ว รึว่าทำไม่ค่อยโด่งเลยซ้ำไม่เยอะ (แอบบสงสัย)
เราทำมา 7วันยังไม่ยุบเท่านี้เลยยย อัพเดทเรื่อยๆน้าาา
รับรองสวยแน่ๆเลยค่ะ  มาแอบหาข้อมูลเผื่อมีโอกาสทำบ้าง
ทำวันเดียวกับผมเลย หมอบุญถิ่น ผมได้คิวที่26 รอบบ่ายคับ
ตอนนี้ไม่เขียวแล้ว แต่ยังบวมอยู่
ทานใบบัวบกด้วยนะคับ ลดบวมไวมากๆ
น่ารักแล้วค่ะ ดูมีมิติมากขึ้นเลยค่ะ คือ เราได้คิวสิ้นเดือนนี้ของหมอบุญ อ่ะค่ะ ใครไปทำสิ้นเดือนนี้เจอกันนะค่ะ (ตื่นเต้นมากๆค่ะ) ไม่รู้ว่าจะบอกหมอว่ายังไง??? ก้อยบอกหมอว่า เอาโด่งมั้ยค่ัะ??
หน้ามีมิติขึ้นมาเลยค่ะ สวย  รอชมต่อไปค่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-18 18:43:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Zb'zine ตอนเข้าไปคุยกับหมอ ขอบอกว่าคุณหมอพูดจาห้วนมาก แต่ก็เข้าใจหมออะค่ะ ก้อยก็ถามหมอว่าโด่งได้ขนาดไหน หมอก็จับตรงระหว่างตาอะคะแล้วถามว่าพอขนาดนี้พอมั้ย ตอนแรกก้อยก็บอกว่าเอาอีก หมอเลยบอกว่าขนาดนี้ก็ขึ้นเยอะแล้วนะ ก็เลยถามกลับไปว่า ถ้าเอาโด่งๆจะเป็นไงหมอแค่บอกว่า เนื้อมันก็จะบางขึ้น ก้อยก็เลยให้หมอทำแค่นี้ แต่หมอก้อบอกแล้วว่าขนาดนี้ก็โด่งขึ้นเยอะแล้วแต่อยากได้โด่งกว่านี้ก็ได้ แต่มันก็จะเสี่ยง ก้อยไม่อยากเสี่ยง เลยแค่นี้พอ  แต่แฟนก็บอกว่าขึ้นเป็นสันเห็นชัดมากแล้ว ขนาดนี้กำลังดี

แสดงความคิดเห็น

สวยแล้วค่ะ:loveliness::loveliness: ก้อย ของซายน์ :Lเลื่อนวันทำเป็น วันที่ 6/11/13 ค่ะ คิวตอนเช้า เด๋วยังไงจะมารีวิวให้เพ   โพสต์ 2013-10-30 17:22
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-18 18:56:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้วันที่สี่แล้ว แต่ยังบวมๆตรงตาอยู่อ่ะค่ะ
เหมาะกับหน้า โอเค เลยล่ะ แต่งหน้าเด้งๆ เริ่ดค่ั
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-19 09:58:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้วันที่ห้าเลยลองแต่งหน้าดูค่ะ

สวยขึ้นนะค่ะ
ดูดีขึ้นมากๆเลยคับ
ต้นฉบับโพสต์โดย imicer เมื่อ 2013-10-19 09:58
วันนี้วันที่ห้าเลยลองแต่งหน้าดูค่ะ

สวยแล้วค่ะ ก้อย ของซายน์ เลื่อนวันทำเป็น วันที่ 6/11/13 ค่ะ คิวตอนเช้า เด๋วยังไงจะมารีวิวให้เพื่อนๆดูกันค่ะ
สวยค่ะ ชอบๆ ^__^
หมอเดียวกันค่ะ ของ จขกท โด่งกว่าเราอีกนะ ของเราขึ้นนิสสสสเดียวเอง เคยตั้งกระทู้รีวิวนานแล้วค่ะ แต่เพิ่งลงรูปล่าสุดไปอยู่หน้า 2 แวะมาดูได้นะคะ เข้าไปในโปรไฟล์เรา
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-6 16:49:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัพรูปเพิ่มจ้า หลังจากผ่านไปแล้ว 23 วัน มีเพื่อนๆหลายคนบอกว่าเกือบๆ 2 เดือนถึงจะเข้าที่มากกว่านี้ แต่โดยส่วนตัวก็พอใจแล้วค่ะ ^^

สวย น่ารักขึ้นกว่าเดิมเยอะเลยค่ะ
ชอบมากเลยค่ะอยากทำจมูกมากเลยเล่งๆหมอบุญถินไว้เหมือนกันแต่ไม่รู้เหมื่อรัยจะมีโอกาส
บอกหมอดึงขึ้น ระดับที่เท่าไหร่คะ อยากกกกกกกกกทำมากๆอ่ะคะ

เห็นเค้าบอกๆกัน เช่น 2 - 2 -1

ปล. จมูกเราก็ทรงเดียวกันกับ จขกท. เลยอ่าาาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้