ดู: 3573|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สักคิ้ว กับ อาจารย์ ยุ้ย @ Facial Art 3D สดๆร้อนเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
     สักคิ้ว 3D กับ อาจารย์ ยุ้ยค่ะ สักเสร็จ ออกมารีวิวเลยค่ะ เพราะนั่งรอเพื่อน
อีกคนสัก ต่ออยู่ค่ะ เพื่อนๆ ช่วยดูและ ติชมด้วยนะค่ะ
แล้ว อีก 7 วัน คิ้วลอกแล้ว จะมารีวิวค่ะ
     อาจารย์ ยุ้ย บอกว่า คิ้วลอกแล้วสี จะอ่อนลงกว่านี้ค่ะ

ภาพล่าง สักเสร็จแล้วค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้