ดู: 1015|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สอบถามทำจมูกอ่ะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือ ปิดเทอมนี้จะไปทำจมูกอะค่ะ. อยากรู้ว่าควรทำแบบไหนดีอ่ะค่ะ
ทำ หรือ ไม่ทำดีค่ะ
กลัวทำออกมาแล้วไม่เข้ากับหน้าอ่ะค่ะ

หมอกิตติชัยที่ยันฮี ือ หมอไพศาลบางแค. ดีค่ะ.  ลังเล

image.jpg (56.29 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gva เมื่อ 2013-10-12 23:01

ขอแนะนำ ถ้าเป็นไปได้ อย่าทำเลยค่ะ เพราะสวย น่ารัก เป็นธรรมชาติอยู่แล้ว หน้าตาจิ้มลิ้ม เพราะถ้าเสริมตอนนี้ เอาออกวันหน้าอาจทำให้จมูกเชิดเหมือนพี่ก็ได้นะคะ น้องอ่านรีวิวของพี่หรือยังคะ?

ถูกต้องนะคะที่ซิลิโคนอยู่ในร่างกายของเราได้จนวันตาย แต่เวลาผ่านไปหนังเราจะบางลงเรื่อยๆ อาจทำให้เกิดปัญหาได้ในระยะยาว
"ซิลิโคนไม่ใช่ตัวปัญหา" แต่กระบวนการจัดการสิ่งแปลกปลอมของร่างกายแต่ละคนไม่เหมือนกัน

ของพี่พูดตามสัตย์จริงถ้าย้อนเวลากลับไปได้ "พี่ขอไม่ทำเป็นอันขาด" แต่ถ้าน้องกล้ายอมรับในผลของความเปลี่ยนแปลงที่จะตามมาทั้งผลดีและผลเสีย น้องก็ทำไปเลยค่ะ เลือกหมอดีๆนะคะ

ขอให้โชคดีนะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-12 23:17:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย gva เมื่อ 2013-10-12 23:00
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gva เมื่อ 2013-10-12 23:01

ขอแนะนำ ถ้าเ ...

ขอบคุน. นะค่ะ พี่^^
จริงค่ะทำแล้วทำแล้วจมูกเชิดขึ้นตาคล่ำวิตกกังวลมากมาย น่ารักอยู่แล้วรักษารูปร่างผิวพรรณให้ดีก็ดูสวยแล้วจ๊ะ
อย่าทำเลยค่ะเปนอีกคนที่ทำแล้วถอดออก

แสดงความคิดเห็น

ถอดออกเพราะอะไรค่ะ  โพสต์ 2013-10-13 21:39
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้