ดู: 8388|ตอบกลับ: 34
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกมา โด่งไปรึป่าวเส้าจัง

[คัดลอกลิงก์]
เราทำจมูกมา 5 วันแล้ว รุ้สึกว่าทรงแข็งเหมือนผุ้ชาย ทำไงดีคะ

รอยุบก่อนนะคะ... สวยแน่นอนค่ะ ^^
ยังบวมอยู่เลยคะแรกๆก็เป็นอย่างนี้คะ เดี๋ยวจะค่อยๆยุบลงนะคะ
เสริมกับคุณหมอท่านไหนคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-11 10:28:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ouou เมื่อ 2013-10-11 10:11
เสริมกับคุณหมอท่านไหนคะ

เสริมกับ หมอศิริพร แถวเจริญกรุง 107 ค่ะ พอดีรุ้จักกับหมอ รอยุบค้าา
ต้องรอประมาน 1 เดือนถึงจะเห็นทรง นะ ของเราบวมกว่านี้อีก
เพ่งทำเหมือนกันยังไม่ยุบเลย
อย่างนี้เลยที่อยากได้ ของเราตอนนี้ขึ้นแค่หัวตาเวลายิ้มมันจะหักมีรอยยับ กรำำทำ ณ ที่แห่งนึง
ราคาเท่าไรครับแล้วคลีนิคชื่ออะไรครับทรงสวยน่าสนใจมากกครับ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-11 13:53:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย beer2537 เมื่อ 2013-10-11 12:27
ราคาเท่าไรครับแล้วคลีนิคชื่ออะไรครับทรงสวยน่าสนใจม ...

หนึ่งหมื่นค่ะ ทำที่เจริญกรุง 107  
น่าจะยังบวมอยู่นะคะ รอยุบ สวยแน่นอนค่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-11 14:59:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Watcharika เมื่อ 2013-10-11 14:57
น่าจะยังบวมอยู่นะคะ รอยุบ สวยแน่นอนค่ะ ...

ค้า จารอ ^ ^
นี่ขนาดยังบวมอยู่ แต่แววสวยมาแล้วค่ะ
น่าจะยังบวมจากการผ่าตัดอยู่นะคะ รอสักเดือนนึงก่อนไหมคะ เพราะไม่มีอาการบวมแดง อักเสบหรือเลือดคั่งเลยค่ะ
3 เดือนอ่าครับทรงชัดเจน แต่สวยอยู่ครับเดี๋ยวจาลงอีกพอควร
ไม่โด่งไปหรอกค่ะ เพิ่งจะทำไม่กี่วันเอง เด่วยุบลงอีกค่ะ
รอยุบก่อนค่ะ ยุบอีกแน่นอน
รอยุบ รอยุบ ใจเย็นๆสวยแน่
คลีนิกอยุ่ปากซอยบ้านเราเลย พึ่งรุ้นะเนี่ยว่ารับทำจมูกด้วย :)
ทรงสวยมากเลยคะ  รอมันเข้าที่อีกหน่อยนะค่ะ  มันจะยุบลงอีกค่ะ
สวยแน่นอนเลย ราคาก็ไม่แพง สถานที่ทำชื่อไรค่ะ
สวยออก เปรี้ยงดี ชอบ
ตอนนี้เปนไงบ้างคะ ยุบละยังเอ่ย อัพรุปให้ดูมั่ง :)
สวยแล้วคะ ถ้ายุบน่าจะสวยกว่านี้ เราก็เพิ่งไปทำมา วันนี้วันที่ 3 แล้ว ^^
เดี๋ยวก้อยุบค่ะ อย่าจิตตกตอนบวมค่ะ ทรงนี้สวยนะค่ะ
เธอจ๋า ทรงสวยจัง เราชอบอ่า มีเบอร์ติดต่อคลีนิกมั้ย แล้วคลีนิกชื่ออาไร ไปยังไงอ่า เริ่มจากอนุเสาวรีชัยฯ บอกหน่อยจร้า ขอบคุงก๊าบบบบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้