ดู: 1633|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากเอาจมูกออก ตอน 1เดือน อยากรู้ ว่าจมูกจะกลับมายังไง เหมือนเดิม มั้ย

[คัดลอกลิงก์]
หลังเสริม จะมีอาการยังไงบ้างค่ะ จะแบน กว่าเดิมมั้ย

C360_2013-10-09-19-54-32-187.jpg (43.33 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ทำไมถึงอยากเอาออกครับ..........
อายุจมูก1เดือน หลังเอาออกจะปกติครับ เหมือนเดิม เกือบ 100เปอร์เซ็น และจะโด่งกว่าของเก่านิดหน่อย
แนะนำว่ายังไม่อยากให้เอาออกรอสัก3เดือนก่อนน่ะครับ
อุตสาห์เสียเวลา เงิน ทำมา เอาให้เห็นไปเลยว่าไม่สวยๆๆจริงๆๆค่อยเอาออกน่ะ
เราก้เคยเอาออกตอน 1 เดือน มานึกตอนนี้ก้เสียใจอยู่ว่าเอาออกทำไม น่าจะรอดุก่อนสัก3เดือน
ทำศัลยกรรมต้องอดทนต่อคำพูดคนน่ะครับ อย่าเก็บมาคิด รอให้เข้าที่ 3 เดือนก่อน
1 เดือนยังไม่เข้าที่เลยคะ อดใจรออีกนิดนะคะ
1 เดือนยังไม่เข้าที่เลยคะ อดใจรออีกนิดนะคะ
เดือนเดียวเอาออกไม่เป็นไรค่ะ กลับคืนสู่สภาพเดิม แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นต้องดูด้วยนะคะว่า หมอได้ทำอะไรกับจมูกเราไปบ้าง เช่น ตะไบกระดูกออกหรือเปล่า เย็บกระดูกอ่อนตรงปลายไหม ถ้าไม่ได้ทำอะไรเสริมเข้าไปอย่างเดียว จะคืนสู่รูปเดิมค่ะ
แนะนำว่ายังไม่อยากให้เอาออกรอสัก3เดือนก่อนน่ะครับ
อุตสาห์เสียเวลา เงิน ทำมา เอาให้เห็นไปเลยว่าไม่สวยๆๆจริงๆๆค่อยเอาออกน่ะ
เราก้เคยเอาออกตอน 1 เดือน มานึกตอนนี้ก้เสียใจอยู่ว่าเอาออกทำไม น่าจะรอดุก่อนสัก3เดือน
ทำศัลยกรรมต้องอดทนต่อคำพูดคนน่ะครับ อย่าเก็บมาคิด รอให้เข้าที่ 3 เดือนก่อน
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-11 23:07:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณ มากๆ น่ะ ค่ะ พอเสริม มันดู เป็น ผู้ไหญ่มากเลย ตอนไม่เสริม มันแอ็บแบ่ว กว่า แต่ นานๆไป มันจะ ยุบลงอีกใช่มั้ยค่ะ  เพราะ โด่งมากๆๆ  ขอบคุนทุกคนมากๆๆนะค่ะ
รอเวลาซักหน่อยนะคะ มันยังไม่เข้าที่ดีเลยค่ะ แผลผ่าตัดไม่ว่าส่วนใดของใบหน้าต้องให้เวลามันหายบวม เข้าที่เข้าทางซักนิดนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้