ดู: 1883|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] รบกวนสอบถามเรื่องจมูกกับปากหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีผมเป็นคนข่อนข้างหน้าเปลี่ยน ผมอยากทำจมูก กับปากกระจับ เพื่อนๆ คิดว่าเหมาะสมไหมคับ

อยากได้จมูกที่เรียวๆ กว่านี้คับ

page1.jpg (42.38 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

page2.jpg (59.92 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

page3.jpg (43.65 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

หน้าก้อไม่ค่อยเปลี่ยนนะคะ อาจจาผอมลง หรืออ้วนขึ้น แล้วก้ออาจเพราะทรงผมที่ทำให้ดูเหมือนเปลี่ยนไปค่ะ
ถ้าอยากทำ หรืออยากเปลี่ยนตัวเอง..อันนี้ก้อต้องสึกษาหาข้อมูลให้ดีๆจ้ะ...

งัยถ้าทำก้อขอให้ออกมาดีๆนะ สู้ๆ
แค่นี้ยังไม่หล่ออีกเหรอครับเนี้ย โหๆๆๆ
โดย รวม ดูผอมลง + ทรงผม ที่เปลี่ยนไปด้วยค่ะ แต่ ถ้าศัลยกรรม คงดูดียิ่งๆขึ่นไป ค่ะ  หล่อแน่นๆ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-3-29 19:30:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณน่ะคับทุกๆๆคนที่แนะนำ

ผมอยากทำจริงๆอ่ะคับ แต่ม่เคยทำมาก่อนข้อมูลน้อยจริงๆคับ

เพื่อนที่เข้ามาดูช่วยแนะนำด้วยน่ะคับ ว่าต้องทำอะไรบ้างคับแนะนำสถานที่ด้วยยิ่งดีคับ

ถ้าข้อมูลแน่นจะไปทำแน่นอนคับและจะมารีวิวให้ทุกคนดูคับ

ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆคับ
ผมว่านายก็หน้าตาดีอยู่แล้วนะคับ

ไม่ต้องทำหรอกคับ โอแล้ว
ตอนนี้ก็หน้าตาดีอยู่แล้วนะคะ
แต่ถ้าอยากหล่อขึ้นไปอีกก็เสริมดั้ง
ในแบบสไตล์เกาหลี แนะนำให้ไปทำที่
ฟอร์จูนคลินิกกะคุณหมอเฉลิมนะคะ  รับประกันฝีมือออกมารับรอง หล่อแน่
เปนกำลังใจให้นะคะ
^_^
ผมว่าโอเคแล้ว ไปฟิตหุ่นดีกว่าไหม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้