ดู: 1167|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยหน่อยอยากมีจมูกสวย

[คัดลอกลิงก์]
ทำมา2ครั้งแล้วไม่ถูกใจเลย อยากแก้อีกรอบ แต่ขอแก้ครั้งสุดท้านนะ ไม่อยากเจ็บตัวหลายรอบ
ช่วยแนะนำหมอเก่งๆหน่อยสิ ที่ทำออกมา แล้วสวยได้ใจเลย

DSC_9727.jpg (65.25 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

อืม ลองปรึกษาหลาย ๆ หมออะค่ะ

และก็ดูเคสคนที่ไปทำกะหมอคนนั้นเยอะ ๆ อะค่ะ

จะช่วยในการตัดสินใจได้

ของเราทำกะหมอเฉลิมอะค่ะ

ขอให้ทำครั้งใหม่ ถูกใจขึ้นค่ะ
อยากได้แบธรรมชาติ หรือ แบบ ค่อนข้างโด่งหน่อยอ่ะค๊า
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-24 11:05:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โด่งหน่อยแต่สวย ดูแล้วไม่แข็งๆ อ่ะค่ะ

แก้ออกมาก็เอาแบบเกาหลีที่ฮิตๆ ก็ได้คับ

จะดูโด่ง เป็นธรรมชาติ  และปลายยาวกว่านี้หน่อยคับ

ก็หาต้นแบบที่ชอบก่อนก็ได้คับ จะได้เป็นแนวทางในการคุยกับคุณหมอ

ว่าที่เราจะแก้ อยากได้ทรงประมาณนี้คับ จะได้สื่อสารไปในทางเดียวกับคุณหมอได้ง่ายขึ้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้