ดู: 5986|ตอบกลับ: 32
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] น้องนมสดๆร้อนๆ 350 cc By หมอเทพ

[คัดลอกลิงก์]
ได้ทำซะทีค่ะ 350 cc
สวัสดีค่ะเพื่อนๆทุกคนก่อนอื่นก้อขอเล่าก่อนล่ะกันเราสูง 163 นน 45 ค่ะเป็นคนช่วงตัวเล็กนะค่ะเคยส่งรูปให้หมอดูหมอให้ 320 ค่ะ เราไม่อยากได้ใหญ่อยุ่แร้ว แร้วเราก้อนัดทำวันที่ 2 ตุลาคม คือวันนี้นี่เองค่ะไปถึงคลินิค 6 โมงเลยยย และสักพักก้อมีพี่ๆกลุ่มสาวประเพศสองมาอีกประมาณ 4-5 คนก้อชวนเราคุยไปเรื่อยพวกพีีๆน่ารักมากกก และก้อมีคนมารอเรื่อยๆค่ะประมาณ 10 คนได้ พอคลินิคเปิดก้อเข้าไปค่ะ แร้วก้อจ่ายตังกรอกประวัติแร้วเขาก้อไล่ให้ญาติออกไป จากนั้นเขาก้อให้เราเข้าไปเปลี่ยนเสื้อค่ะ เปลี่ยนพร้อมกันสองคนเล เหลือกางเกงในตัวเดวไอเราก้ออายแต่คือนมเรากะเขาเท่ากันอ่ะเลยไม่อายค่ะ ซักพักหมอเทพตรวจห้องแรกเสร็จก้อมาห้องเราถามทำงานอะไรเราก้อบอกยังเรียนอยุ่ค่ะเพราะไม่อยากได้ใหญ่จริๆคะก้อบอกหมอว่าขอพอดีตัวหมอให้ 380 ตกใจเลยค่ะมันใหญ่ไปเลยบอกว่าขอแค่340 พอค่ะหมอก้อโอเค และก้อขึ้นชั้น3ค่ะนั่งคุยกะคนที่ทำซักพักใหญ่เขาก้อมาเรียกขึ้นเตียงเหมือนขาหยั่งแร้วก้อกางแขนเหมือนไม้กางเขนอะค่ะ แร้วเจาะน้ำเกลือไม่เจ็บเลยค่ะสักพักก้อไปนั่งรถไฟเหาะแต่ได้ยินเสียงคนคุยกันค่ะตอนนั้นน่าจะใกล้เสร็จแร้วรุ้สึกว่าหมอกำลังยัดซิลิโคนเราก้อถามหมอว่าเมือวานวันเกิดหมอใช่มั้ยค่ะ เราก้อแฮปปี้เบริดเดย์หมอไป5555 หมอขำเลยถามว่ารุ้ได้ไงเราบอกว่า แอบได้ยินพยาบาลคุยกัน หลังจากนั้นเราก้อชวนหมอกะพยาบาลคุยไม่หยุดเลยเขาบอกเรานี่อึดมากนะ555 จากนั้นออกมาห้องพักฝื้นก้อมีพี่นอนอยุ่สองคนเรานี่ไม่รุ้สึกอะไรเลยนอนตาแป๋วชวนเขาคุยไปทั่วแถมยังเดินไปเข้าห้องน้ำเองอีกแร้วพอกลับมานอนซักพักสงสัยยาหมดริษ มันเจ็บมันปวดมากค่ะแบบทนไม่ไหวอยากจะเอามันออกมากกกอ้วกด้วยสองรอบพออาการดีขึ้นเราก้อให้เขาโทรหาเพื่อนให้มารับเลยค่ะ เดินไปขึ้นแท็กซี่นี่เหมือนคนเมาเลยแร้วก้อกลับที่พักพูดมาเยอะไปดุรุปดีกว่าค่ะพิมไปนี่ก้อเจ็บไป

image.jpg (279.96 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-2 20:19:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดียวจะมาอัพเรื่อยๆนะค่ะ
ขอให้น้องนมออกมาสวยๆนะคะ

แสดงความคิดเห็น

หายไวๆนะคะ รอชมอยู่คะ  โพสต์ 2013-10-2 21:22
สวยๆ เร็วๆนะคะ :)
หายไวๆนะคะ รอชมน้องนมอยู่คะ ขอให้ออกมาสวยๆนะคะ
หายไวๆนะคะ รอดูนมสวยๆอยู่นะคะ
สวยเลยค่ะเราว่าน่าจะกำลังสวย อัพบ่อยๆนะคะ รอชมๆ
หายไวๆนะค้า กำลังจะโทรไปจองวันที่23นี้อ่าค่ะ ไม่รู้คิวจะว่างป่าว ลาได้5วันเองง่า จะพอรึป่าวไม่รู้ตะเองจ๋า รอชมน้า
สวยค่ะ อยากไห้สิ้นเดือนไวๆ อิอิ
ส่งรูปไห้หมอดูที่ไหนค่ะ
นี่เปียโนพระนครเหนือนี่นา เรารู้จักเธอนะ ทำมาเท่าไหร่หรอ
ต้นฉบับโพสต์โดย natchanan123 เมื่อ 2013-10-3 11:40
ส่งรูปไห้หมอดูที่ไหนค่ะ

ppsurgery@yahoo.com เมล์นี้เลยค่ะ
จะไปทำเหมือนกันคะ  แต่อยากรู้มันเจ็บแบบลุกนั่่งสะดวกป่าวเพราะจะต้องเดินทางขึ้นเครื่องด้วยแล้วจองแล้วรอนานไหม
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-3 13:57:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Yayee_oa เมื่อ 2013-10-3 13:17
จะไปทำเหมือนกันคะ  แต่อยากรู้มันเจ็บแบบลุกนั่่งสะดว ...

โทรถามที่คลินิคเลยค่ะ ต้องจองก่อน
สวยคะ รอชม รอชมนะคะ
ต้อวจองล่วงหน้าประมาณกี่เดือนคะ แล้วต้องชำระมัดจำไว้เท่าไหร่????
นัดคิว วันพรุ่งนี้ึ่ะ 4 ตลา ตอน10เช้า ยังแอบกัวๆๆอยุ่ เเต่เเปลกใจจังไม่เห็นที่คลินิกโทมาคอนเฟิมนัดเลย
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-4 10:44:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย hellobeautiful เมื่อ 2013-10-3 19:40
ต้อวจองล่วงหน้าประมาณกี่เดือนคะ แล้วต้องชำระมัดจำไ ...

ต้องโทรถามที่คลินิคค่ะเราจองล่วงหน้าประมาณ20วันได้ มัดจำไม่ต้แงค่ะจ่ายทีเดียววันที่ทำเลย45000 ค่ะ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-4 10:48:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

หมอให้ถอดผ้าพรุ่งนี้แต่แอบทนไม่ไหวค่ะปวดหลังมากไม่ได้นอนมา2คืน เลยขอหมอเอาออกวันนี้ค่ะ ถอดผ้ามาแอบตกใจทำไมใหญ่จังกลัวใหญ่เกินตัวค่ะ แต่พอถอดผ้าเหมือนขึ้นสวรรเลยโล่งมากกก อีก7วันมาตัดใหมค่ะของเราตัดทีเดียวเพราะบ้านไกลค่ะ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-4 10:52:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย LUGNOO เมื่อ 2013-10-3 20:32
นัดคิว วันพรุ่งนี้ึ่ะ 4 ตลา ตอน10เช้า ยังแอบกัวๆๆอยุ่  ...

เราเข้าไปที่คลินิคมาเมื่อกี้ไม่รุ้เจอกันป่าวเราใส่เสื้อสีน้ำเงินแขนยาวมัดผมมวยเดินไปแบบอิดโรยมากอ่ะ 555 ไงก้แมารีวิวมั่งนะค่ะ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-4 20:28:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

3 วันตอนถอดผ้าค่ะรู้สึกว่ามันเล็กไปมั้ยค่ะหรือตรงกลางมันยังบวมอยุ่ ห่างๆยังไงไม่รุ้ค่ะ

image.jpg (405.12 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-4 20:29:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย princess_kizs เมื่อ 2013-10-3 19:34
สวยคะ รอชม รอชมนะคะ

กลัวออกมาไม่สวยจังค่ะ
ดี้วที่ได้350 ชอบพอดีตัวและเรียนด้วยค่ะ ไซสนี้น่ารัก ไม่เล็กไม่ใหญ่ สมส่วนค่ะ
ดันนมชิด อละซิลิแผ่มันจะกลมดูฟูใหญ่กว่านี้ค่ะ ตอนนี้นมมันไหลออกข้าง อยากให้ใส่อัพบราจัดทรงนมจัง

ผ้ารัดอกอย่าพึ่งแกะนะคะ รัดก่อนค่ะ เดี๋ยวเลือดคั่งบวมหนัก
ต้นฉบับโพสต์โดย Yanisathongrod5 เมื่อ 2013-10-4 20:29

ทรงนมสวยตำแหน่งนิปสวย พอดีมากค่ะ แค่จัดทรงให้อกชิดก็เป๊ะจ้า
ต้นฉบับโพสต์โดย Yanisathongrod5 เมื่อ 2013-10-4 20:29

ทรงนมสวยตำแหน่งนิปสวย พอดีมากค่ะ แค่จัดทรงให้อกชิดก็เป๊ะจ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้