ดู: 2857|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิว แก้หน้าอกคล้อย Star Clinic งามวงศ์วาน 2อาทิตย์แล้วจ้าาา

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zasa_as เมื่อ 2013-9-23 02:02

สา มารีวิวเสริมหน้าอก แก้หน้าอกคล้อย

หลังจากได้ทำVaser ต้นขาไปแล้ว ที่กระทู้นี้
http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;page=1#pid1287324

ประทับใจกับการบริการของคุณณหมอและพนักงานที่สตาร์คลินิก ติดตามผลยอดเยี่ยม

รูปหลังทำ2อาทิตย์

สา มีปัญหาหน้าอกคล้อย มีลูก 1 คน (หลังมีลูกแล้ว ขาใหญ่ นมห้อย )

รูปก่อนทำ

สาเสริมหน้าอกซิลิโคนของอเมริกา Allergan ผิวไมโครเซลล์(ไม่รู้เรียกผิดเปล่า) หมอกิตติบอกว่าผิวแบบนี้ ไม่ต้องนวด
ก่อนทำก็ต้องดูผลตรวจสุขภาพX-ray (เราเคยตรวจมาแล้ว ) แล้วก็นัดเวลา
หมอกิตติ ที่สตาร์คลินิกทำแบบเทคนิคเกาหลีนะคะ หมอบอกว่าเทคนิคเกาหลี จะเจ็บน้อย ไม่ต้องพักฟื้นนาน
เราไม่ชอบนมใหญ่ แต่ไม่อยากนมห้อย เลยเลือกขนาดไม่ใหญ่มาก ใช้เวลา ประมาณ2ชั่วโมง ตื่นแล้วออกมานั่งทานข้าวต้มในห้องพัก

ที่นี่บริการดี มีข้าวต้มเสริฟหลังทำด้วย พยาบาลเข้ามาแนะนำยาและให้บัตรนัด นัด3วันเอา กระปุกห้อยๆที่ใส่ของเสียออก นัด7วันตัดไหม

ชอบผลงานหมอกิตติ สตาร์คลินิกมากเลย
แผลสวย ไม่บอก ไม่จับ ไม่รู้เลยว่าทำนมมา เลยมารีวิวให้เพือนที่สนใจแก้ปัญหาหน้าอกคล้อย หรืออยากอัพไซด์ดูผลงาน ของเขาดีจริง

ถ้าสนใจลองโทรไปสอบถามได้ สตาร์คลินิก ที่งามวงศ์วาน 088-004-0005

ราคาทำมาเท่าไหร่ค่ะ
ปันหาเดียวกันเลย ขอบคุนสำหรับเบอโทรค่า
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-25 16:45:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำมาประมาณ 7หมื่นจ้าา ทรงสวยโอเคมากเลย
หมอสตาร์คลินิกทำแบบเทคนิคเกาหลี ลองเข้าไปปรึกษาดู
เจ้าของกระทู้เสริมอย่าเดียว หรือยกกระชับด้วยค่ะ แล้วคุณหมอผ่าตัวแผลตรงไหนค่ะ ช่วยตอบด้วยนะค่ะ
แตกต่างกันเลยค่ะ
ขอบคุณคะ เราก็มีปัญหา แบบตัวเองนะ ราคาเท่าไหร่คะ สนใจมากคะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-10 14:43:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย cartoon2526 เมื่อ 2013-10-10 12:53
เจ้าของกระทู้เสริมอย่าเดียว หรือยกกระชับด้วยค่ะ แล้ ...

งานหมอที่สตาร์คลินิกสวยมาก มองแทบไม่เห็นแผลเลย แผลอยู่ตรงปานนมเลยค่ะ

สตาร์คลินิกอยู่ แถวเดอะมอล์งามวงศ์วาน

ปรึกษาฟรี สนใจโทรไปถามได้ 088-004-0005
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้