ดู: 1530|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ทำจมูกมา 1 เดือน 8 วัน ซิลิโคนยังขยับได้อยู่ ผิดปกติหรือป่าวค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เรื่องของเรื่องเข้าไปอ่านรีวิวนึง แล้วลองขยับๆๆเบาๆ มันขยับได้จริงๆค่ะ ปกติต้องกี่เดือนค่ะกว่าซิลิโคนจะยึดติดกับจมูก แอบจิตตกเล็กน้อย แต่ก็คงจะไม่มือบอนไปขยับมันอีกล่ะค่ะ กลัวเบี้ยว >< กลัวทะลุด้วยค่ะ
ตรงปลายจมูกนั้นขยับได้เป็นเรื่องปกติครับ แต่่ว่า ถ้าตรงระหว่างคิ้วขยับล่ะก็ เป็นลางไม่ดีแน่ๆครับ เพราะมีโอกาสเบี้ยวสูง
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-18 21:47:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย caZanova2006 เมื่อ 2013-9-18 21:29
ตรงปลายจมูกนั้นขยับได้เป็นเรื่องปกติครับ แต่่ว่า ถ้ ...

ขอบคุณค่า....เริ่มกลัวแล้วอ่า...ค่ะ มันขยับได้ตรงช่วงหว่างตา ปกติกี่เดือนค่ะถึงจะเข้าที่
เข้าที่จริงๆประมาณสามเดือนครับ ของผม ทำมาเดือน กับอีก หกวัน ขยับไม่ได้เลยนะครับหว่างตา แน่นมากๆ แต่ปลายยังบวมนิดหน่อย เนื่องจากของผม มันเ็ป็นเคสแก้ คือ เอาอันเก่าออก แต่งปลาย ตัดปีกยกปีก ย้ายฐานจมูก มันเป็นอภิมหางานใหญ่เลยหายช้า แต่ตอนนี้เืกือบปกติแล้วครับ มีชาๆปลายนิดหน่อย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-19 12:44:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย caZanova2006 เมื่อ 2013-9-18 21:51
เข้าที่จริงๆประมาณสามเดือนครับ ของผม ทำมาเดือน กับอ ...

สุดยอดอ่ะค่ะ คงระบมน่าดู ขอบคุณนะคะ เดี๋ยวครบ3เดือนค่อยว่ากันอีกที
ของเราก็ขยับได้ตรงหว่างคิ้ว จิตตกล่ะ ทำมาได้เดือนกว่าๆแล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้