ดู: 1489|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] เพื่อนๆ ช่วยแนะนำหน่อยจิค่ะ อยากทำปากบาง ที่ไหนดี

[คัดลอกลิงก์]
พอดีเป็นคนริมฝีปากหนา กำลังศึกษาข้อมูลการทำศัลยกรรมปาก เลือกหมอไม่ถูกเห็น Review เยอะมากค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะที่ไหน oK ที่สุด
ให้คุณหมอทนงศักดิ์ ของเอเชียคลีนิคเป็นอีกหนึ่งทางเลือกสิคะ
อยากทำเหมือนกันเลย หาที่อยุ่คะ แนะนำหน่อย
เราจองคิวหมอจำนงค์ รังสิตไว้แร้วอ่ะ ลองดูรีวิวนะ เคสพลาดน้อยมาก แต่หมอเน้นธรรมชาตินะ ถ้าอยากได้แบบกระจับเรย เราแนะนำหมอภูดีกว่าค่ะ กระจับเป็นกระจับเรยคะ
บอกหมออย่าทำบางมากนะครับ บางคนทำบางเกินละแก้ยากมากๆครับ  (ตัดแล้วตัดเลย)
ที่ BB you Clinic เลยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย ffuy เมื่อ 2013-11-26 01:26
ที่ BB you Clinic เลยค่ะ

เห็นเพื่อนๆแนะนำหลายคนแล้ว ราคาแพงมั้ยคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย spongboby เมื่อ 2013-11-26 01:31
เห็นเพื่อนๆแนะนำหลายคนแล้ว ราคาแพงมั้ยคะ ...

ไม่แพงค่า ตอนนี้มีโปร ทำจมูก ตัดปีก ปากกระจับ 6900 นะลองเข้าไปปรึกษาหมอดู :)
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-23 17:15:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปปรึกษาคุณหมอมาแล้ว ต้องแก้ยิ้มเห็นเหงือกก่อน ที่ไหนดีคะใครเคยทำบ้างช่วยแนะนำหน่อยคะ
หมอภูค่ะ เจอมากับตัวแล้ว ดูแลหลังผ่าตัดดีมากกกค่ะ ใจดีสุดๆมีจรรยาบรรณสุง
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-2 10:51:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราเข้าไปปรึกษาหมอภูแล้ว หมอบอกว่าปากเราจะทำออกมาไม่สวย มีปัญหาฟันเชิ๊ด แต่ไม่เหยินนะ แค่เชิ๊ดนิดนึ่ง หมอภูบอกว่าถ้าจะทำจิงๆให้จัดฟันก่อน เราก็เลยให้คุณหมอทำปากล่างให้ก่อนเพราะปากล่างห้อย อิอิ  แต่เพื่อนๆ พอจะรู้มั้ยว่าคลินิคจัดฟันแถวหน้ารามร้านไหนดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้