ดู: 1126|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ผมอยากแก้จมูกใหม่ ขอโด่ง เนียน แนะนำด้วยครับ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ ผมเคยทำที่ยันฮี กับหมอกรีชาติ มองด้านหน้าธรรมชาติดีครับ แต่ด้านข้างมันเริ่มมองออกเป็นแท่งแล้ว
ผมทำมาได้ 2 ปีแล้วครับ ผมอยากได้ทรงตรงๆ มีฮัมนิดหน่อย
แนะนำด้วยครับ คุณหมอแก้ทรงที่อยากได้ ผมขอราคาด้วยนะครับ
อยากได้ทรงตามรูปเลยอะครับ ขอบคุณมากครับ

image.jpg (81.05 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

image.jpg (61.51 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ให้คุณหมอทนงศักดิ์ ของเอเชียคลีนิค เป็นอีกหนึ่งทางเลือกสิคะ
หมอธีระพงษ์ บางกอกคลีนิคศัลยกรรม พระรามสอง
ราคาเเก้ เริ่มต้น 11000บาท

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้