ดู: 2053|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] รีวิวจมูกหมออนุชิตเซเลบ 9เดือนจ้า

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีจ้า วันนี้ซิมมารีวิวจมูกหมออนุชิตเซเลบคลีนิคจ้า

ปัจจุบัน9เดือนแล้วจ้า มีโบท็อกหน้าเรียวบ้างอะไรบ้างนิดๆหน่อยๆยังไงติชมได้นะคร๊^^

อันนี้รูปก่อนทำจ้า(แทบมองไม่เหนเงาดั้ง5 55)

รูปนี้ตอน6เดือนจ้า

รูปนี้7เดือนจ้า

ตอน8เดือนจ้า

อันนี้รูปปัจจุบัน(9เดือนเจ้า)

ฝากติชมหน่อยนะคร๊^^

สวยดีค่า รบกวนถามนิดนึงพอดีเราก็ทำที่นี่เหมือนกัน จขกท นวดตามที่หมอแนะนำไหมแอบเเห็นเหมือนปลายเป็นหยดน้ำอ่ะค่ะ อิอิ
สวยครับ ขอเฟสบุ๊คติดตามได้ป่ะแก
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-12 00:04:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย porcenter เมื่อ 2013-9-10 17:12
สวยดีค่า รบกวนถามนิดนึงพอดีเราก็ทำที่นี่เหมือนกัน จ ...

ขอบคุนคร่ซิมนวดตลอดคร่เอาวิธีนวดของคลีนิคอื่นมาใช้ร่วมด้วยเน้นช่วงปลายจมูกเพราะของเดิมปลายซิมใหญ่อยู่แล้วเลยต้องเน้นปลายปัจจุบัน9เดือนซิมก้อยังนวดอยู่เมื่อวานนี้พึ่งพาพี่สาวไปทำมาเองของพี่ซิมได้ทรงโด่งพุ่งๆได้โด่งสะใจจิงๆคร่^^
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-12 00:05:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Snowty เมื่อ 2013-9-10 18:22
สวยครับ ขอเฟสบุ๊คติดตามได้ป่ะแก

นี่คร่ขอบคุนมากนะคร๊^^https://www.facebook.com/Maxsim199?sk=info&edit=eduwork
เสริมจมูกนานแค่ไหนค่ะถึงจะนวดได้ ขอวิธีนวดด้วยได้มั้ยค่ะ
สวยค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-20 01:04:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ลูกเกต เมื่อ 2013-9-15 23:28
เสริมจมูกนานแค่ไหนค่ะถึงจะนวดได้ ขอวิธีนวดด้วยได้ม ...

ของซิมหมอสอนนวดวันตัดไหมเลยคร่ส่วนวิธีนะคร๊ เอานิ้วโป้ง2ข้้างกดตั้งแต่หัวตาถึงปลายจมูกทำอย่างนี้ทุกวันๆละ20นาทีคร่ แต่ซิมแอบเอาวิธีนวดของคลีนิคอื่นมาใช้ร่วมด้วย เอานิ้วโป้งกับนิ้วชี้ข้างเดียวกันนวดตั้งแต่หัวตาบีบๆแล้วยกขึ้นนะคร๊ แล้วอีกวิธีนึงนิ้วโป้งนิ้วชี้นิ้วกลาง เอานิ้วโป้งไว้ที่ปลายจมูกอีก2นิ้วกดไปที่ข้างสันจมูกแล้วดึง (ท่านี้จะช่วยให้จมูกพุ่งขึ้นนะคร๊)

วิธีของซิมมีแค่นี้แหละคร่ ขอบคุนที่เข้ามาตอบกระทู้นะคร๊ ของให้จมูกสวยๆน้าาาา ^^
ขอบใจจ๊ะน้องซิม
ของพี่ผึ้งเสริมได้23 วันแผลยังไม่หายดี ในจมูกอีกค้างหนึ่งยังเจ็บอยู่เลย ปายจมูกยังปวมอยูมาก
เอาไว้แผลหายแล้วจะลองทำตามที่น้องบอกนะ

แสดงความคิดเห็น

คร่ๆๆๆๆ^^  โพสต์ 2013-9-20 23:07
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้