ดู: 4197|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ถามศิษย์ หมอกิตติชัยและหมอกรีชาติ (ยันฮี) และผู้รู้คับ

[คัดลอกลิงก์]
คือ ผมมีโครงการจะแก้จมูกอีกครั้ง (ครั้งสุดท้าย) เลยมีคำถามอ่ะคับ
คำถามคือ
ระหว่าง หมอกิตติชัย กับ หมอกรีชาติ (ยันฮี) 2 ท่านนี้ ท่านไหนทำจมูกผู้ชาย ได้โอเคกว่ากันคับ ที่เลือกสองท่านนี้เพราะผมเคยเห็นฝืมือ แต่เคยเห็นแต่ของผู้หญิง เลยอยากมาให้ผู้รู้หรือศิษย์ มาช่วยตัดสินใจครับ คือ ผมจะทำแบบเอากระดูกหลังใบหูมาเสริมด้วยอ่ะ ยังไงมาแชร์ความคิดเห็นกันได้นะครับ
ขอบคุณครับ
หมอกิตติศักดิ อย่าไปทำเลยคะ  เราคนนึงทำมาเบี้ยว แถมพุดจาไม่ดีด้วย ทำที่อื่นเถอะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

หมอกิตติชัย ที่ผมหมายถึงนี้ ยันฮีนะครับแต่ยังไงก็ขอบคุณนะคับ ที่มาแช  โพสต์ 2013-9-7 12:10
หมอ กิตติศักดิ์ นี้ที่ ไหนหราคับ เลอลักษณ์ป่าวคับ  โพสต์ 2013-9-7 12:09
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พลอย_26 เมื่อ 2013-9-7 16:53

แล้วแต่ทรงที่เราชอบค่ะ  
ถ้าชอบสไตล์โด่งแบบยุโรป ประมาณของโดมค่ะ  ต้องหมอกรีชาติ
แต่ถ้าชอบสไตล์เกาหลี แบบหยดน้ำ  ต้องหมอกิตติชัยค่ะ

สอบถามข้อมูล พร้อมรับส่วนลด ติดต่อ พลอย 089-9835956   
ต้นฉบับโพสต์โดย dungdongann เมื่อ 2013-9-7 02:27
หมอกิตติศักดิ อย่าไปทำเลยคะ  เราคนนึงทำมาเบี้ยว แถมพ ...

ขอโทษค่ะพิมชื่อ ผิด  หมอกิตติชัย นี่แหละค่ะ  ยันฮี   เราทำที่นี่  เบี้ยวค่ะ  
สภาพเรา  ทำกะคุณหมอท่านเนี้ยอะค่ะ กิตติชัย  ยันฮี เบี้ยวด้วย   ทำไม่ถึงอาทิตย์เลยรูปนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย dungdongann เมื่อ 2013-9-10 22:49
สภาพเรา  ทำกะคุณหมอท่านเนี้ยอะค่ะ กิตติชัย  ยันฮี เบี ...

ทำไมช้ำเยอะจังเลยค่ะ แร้วทำยังไงต่อค่ะ ไปแก้หรือป่าวค่ะ
พอไปหาหมออีกรอบ  หมอและผู้ช่วยพูดจาไม่ดีเลยค่ะ   เราเลยไม่อยากที่จะให้หมอท่านนี้มาแก้จมูกเรา

เค้าพูดว่า  ไม่ได้รับประกันตลอดชีวิตนะ  ถ้าเบี้ยวอีก   เราก็เลยตอบหมอกลับ  ไปว่า หนูก็ไม่ได้อยากให้มันเบี้ยว

แต่ทำใมหมอไม่ทำให้มันดีๆละ   และเราเป็นคิวสุดท้ายด้วยไง   เหมือนหมอรีบๆๆทำ   เราเห็นว่าเบี้ยวตั้งแต่อาทิตย์แรกแล้วอะ   เราถามหมอ  หมอบอกว่า  ไม่เบี้ยว   หมอบอกยังบวมอยู่ดูไม่ออกหรอก    แล้วพอหายบวมเราไปหา บอกหมอว่าเบี้ยว    หมอก็พูดจาไม่ดี     เราโมโหมากๆๆ    เลยคิดว่าจะไม่ไปเหยียบ  ที่นั่นอีก

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Channychan เมื่อ 2013-12-28 10:59

เก่งทั้งสองหมอเลยค่ะ ขึ้นอยู่กับชอบทรงแบบไหน
อีกเสียงค่ะอย่าไปทำหมอกิตติชัย ยันฮีนะคะ ลองหารีวิวในเว็บนี้ดู ส่วนใหญ่เป็นแบบที่คุณ dungdongann ว่าเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้