ดู: 2703|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โปรทำจมูก] ทำจมูกเสร์จ ใหม่ๆ คนทักว่าเหมือน นาเนีย / เอกชัย ทักเป็นอย่างอื่นมีไหมครับ

[คัดลอกลิงก์]
มีใครโดน ทัก หรือคิดว่าเหมือน แบบอื่น ไหมครับ
เพื่อนไปทำมา มันให้พี่สนิทกันดู โดนทักว่า ไปทำจมูกเหมือน เอกชัยเลย แป่ว!!!
มีคนทักว่า เหมือน ตุ๊บเท่ง กับ จั๊กกะแหล่น ไง...
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-3-25 12:59:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จั้กกะแหล่น คืออะไร ลุง
เป็นแบบ อวตาล ไง อิอิ
นาเนียคือแบบไหนอ่ะค่ะ
55++

ที่ได้ยินมาก้อ..

"เอาหน้าไปถูกะขอบฟุตบาทมาหรอ"????

ได้ยินแร้วโมโห...."อารมณ์เสีย"

5 555

โดนเอกชัยมาอะ

ทำไมต้องเอกชัย
เรา ก็  โดนแม่ว่า น่า เปน เอกชัย เหมือนกัล  - -*

แต่เราว่าสองสามวันแรก เหมือนตัวอวตาลมากก่าน๊ะ  5 5 5 {:13_866:}
โดนว่าผีเน่าง่ะ
ตอบกลับ 4# Drops

พี่ค่ะไปทำมาแล้วเหรอเป็นไงมั้ง ช่วยเล่าให้ทิพย์ฟังด้วยนะ ถึงความรู้สึกและตอนที่อยู่บนเตียง ทิพย์มีโปรแกรมจะไปทำค่ะพี่
โดนว่าเป็นโน๊ต อุดม
ไม่โผล่ไปให้ใครทักครับ
กลัวจิตตก ครับ
ปลีกวิเวก เกบตัวอยู่คนเดียวครับ
ฮ่าๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้