ดู: 1657|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก 1 เดือนมีน้ำเหลืองไหลออกมาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกได้ 1 เดือนแล้วค่ะ  ที่ผ่านมาก็ปกตินะคะ ไม่เจ็บไม่ปวดเลย แต่พอครบ 1 เดือนไปตัดไหมอาทิตย์ที่แล้ว  วันนี้มีน้ำเหลืองไหลออกมาค่ะ  มันเป็นอะไรมากไหมคะ  รบกวนผู้ที่รู้ด้วยค่ะ

ควรรีบไปปรึกษาคุณหมอนะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-8 07:57:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยู่โคราชค่ะ  นี่ก็ 4 วันแล้ว  ยังไม่ได้ไปหาหมอเลย ตอนนี้มีเลือดปนออกมาด้วยค่ะ  กลัวเหมือนกัน โทรไปปรึกษาคลีนิก  เขาแนะนำว่าให้ทำความสะอาดแผล ทานยาลดน้ำมูก แก้อักเสบ  รอดูผลว่าจะดีขึ้นไหม  
ระวังจมูกติดเชื้อนะค่ะ ยังไงก้อรีบไปหาหมอดีที่สุดค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-8 17:09:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ  ตอนนี้กลัวมากๆเลย
อาการตอนนี้เป็นยังไงบ้างแล้วคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-22 10:42:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอทำให้ใหม่เลยค่ะ  ตอนนี้ไม่มีอาการใดๆเลย สบายใจค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้