ดู: 1950|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] ไม่รู้ว่าจาตัดปีกดีมั้ยยยย

[คัดลอกลิงก์]
ช่วยเข้ามาให้ความเห็นหน่อยนะคะ

IMG_7533.jpg (238.08 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-20 12:52:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กำลังจาเสริมสิ้นเดือนนี้ แต่ไม่แน่ใจว่าจาตัดปีกดีมั้ยยย เพื่อนๆช่วยด้วยนะค้า
แนะนำคะว่า ถ้าตัดจะดูหน้าคมสวยและดูเป็นสาวขึ้นหนะคะ  แต่ความน่ารักจะหายไปคะ หน้าจะเปลี่ยนเยอะเลยก็ แล้วแต่ชอบคะ แต่ ก็ไม่ได้บานหน้าเกลียดนะ เพราะเนื้อจมูกไม่เยอะมาก เสริมอย่างเดียวก็ดูดีแล้วคะ
เพราะว่าเราทำมาแล้วบางทีก็รู้สึกเสียดาย  เพราะมีแต่คนบอกว่าสวยนะ แต่ ความน่ารักหายไปหมดเลย ดูเป็นสาวเปรี้ยวไป เราก็มะค่อยชอบเท่าไหร่หงะ แหะๆ
ปีกจมูกไม่ได้บานมาก แค่เสริมโด่งขึ้นปีกก็หุบแล้วครับ

รูปไม่ยิ้มจะเห็นปีกจมูกชัดกว่า

แต่รูปนี้ยิ้ม ทรงปีกจมูกก็ยังสวยเลยครับ

เสริมดูก่อนอย่าเพิ่งตัดปีกจมูกนะครับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-20 13:47:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆเลยค่ะ สำหรับคำแนะนำดีๆ:)
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-20 14:42:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วจมูกทรงไหนจะเหมาะกับหน้าแบบนี้อ่ะคะ รบกวนเข้ามาช่วยกันแนะนำหน่อยนะคะ
เสริมดูก่อนครับแล้วค่อยตัด เพราะเมื่อเราเสริมแล้วอาจทำให้ปีกหุบลงมาอีก....แต่ถ้าโด่งอยู่แล้วจะตัดก็ได้ครับถ้าวัดจาก Perfect Nose ที่ผมเคยอ่าน
***เครดิตจากhttp://www.2plastic.com/new/new-c.html
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ไม่ควรครับ เสริมก่อนอีกอย่าง น้องเอ๋ย เสริมแล้วมันหุบได้อีก

ไม่ชอบไม่รัก รอสักเดือน สองเดือน ตัดทีหลังไ ...
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-6-20 18:43

อืม เห็นด้วยคับ

เจอมากะตัว

อยากย้อนไปเอาปีกคืน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้