ดู: 14176|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สอบถามเรื่องตัดหนังหน้าท้อง หมอเทพ ประตูน้ำ

[คัดลอกลิงก์]
คือผมลด น้ำหนักจนได้ที่แล้วครับ แต่หนังหน้าท้องมันเยอะ ปลิ้น เลยตัดสินใจจะผ่าครับ มีคำถามดังนี้ครับ
1.ผ่าตัดหนังหน้าท้องหมอเทพ ใครเคยผ่าแล้วบ้างครับ

2. ไม่เคยศัลยกรรมครับ ไปต้องเริ่มยังไงดี โทรไปนัด เดินไปนัดครับ

3. จ่ายสดวันไหนครั บวันผ่าหรืออะไร

4. หรือมีทีไหนแนะนำอีไหมครับ
ต้องนัดค่ะผ่าตัดใหญ่จ่ายเงินวันที่จะผ่าค่ะไม่รู้ขึ้ราคาหรือยังเพราะปีทีแล้วพี่ไปทำ 50,000 ถ้าอยากเจอหมอก่อนไปรอก่อนคลีนิคเปิดค่ะ ก่อนแปดโมง ต้องนอนพันผ้าอยู่นิ่งๆที่คลีนิค 3 วันค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-27 13:04:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Begc เมื่อ 2013-8-27 09:26
ต้องนัดค่ะผ่าตัดใหญ่จ่ายเงินวันที่จะผ่าค่ะไม่รู้ขึ ...

ขอถามละเอียดนะครับ เจ็บมากไหมครับ ผมจะตัดนมที่เหลือๆทิ้งด้วยครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ
เพิ่งถามมาได้อาทิตยกว่าๆค่ะเห็นว่า 4.5หมื่นค่ะนอน1คืน ต้องจองล่วงหน้าส่วนมากว่าง พฤ กับ เสาร์ค่ะ

พอดีทีแรกถามหมอเพราะจะตัดพร้อมเสริมนม แต่พอทำนมแล้ว ไม่ได้ทำพร้อมกันเลยไม่ทำค่ะ ไม่มีเวลาพักฟื้นค่พ
เจ็บค่ะแต่ทนได้ค่ะผ่านสามวันแรกไปก็โอเคแต่ถ้าจะให้ดีออกกำลังกายให้ร่างกายแข็งแรงก่อนผ่าตัดจะดีมากเพราะเราจะฟื้นตัวเร็วค่ะพี่สาวอ่อนแอร้องเจ็บปวด แต่การผ่าตัดก็มีความเสี่ยงค่ะลองไปปรึกษาหมอดีกว่านะไปรอก่อนคลีนิคเปิดจะได้พบหมอค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-31 06:02:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Begc เมื่อ 2013-8-28 12:30
เจ็บค่ะแต่ทนได้ค่ะผ่านสามวันแรกไปก็โอเคแต่ถ้าจะให้ ...

ขอบคุณมากครับ สำหรับคำตอบ
ขอโทษที่ตอบช้าครับ ได้อ่านแล้วทางมือถือแต่ไม่อยากพิมพ์ทางมือถือมันเล็ก

--ผมออกกำลังกาย ยกเวททุุกวันครับ สงสัยต้องเตรียมตัวแล้ว ขอบคุณครับ

-ใครมีข้อมูลเพิ่มเติม แนะนำ แจ้งได้นะครับ อยากเก็บข้อมูล โดยเฉพาะประตูน้ำ
ซีก็กำลังเก็บเงินอยู่ค่ะว่าจะไปทำอยู่ลูกสองแล้วมันไม่ฟิสเหมือนเดิม 555 ชอบแต่งตัวนะค่ะ
อยาถามว่า หมอเทพทำผ่าตัดหน้าท้องสวยไหมค๊ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้