ดู: 1324|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยตัดสินใจหน่อยค๊า คุณหมอกิตติชัยVS คุณหมอกิตติศักดิ์

[คัดลอกลิงก์]
คือเราอยากแก้จมูกอ่ะ
เนื่องจากมันโด่ง เห็นเป็นแท่งเลย
ทรงที่อยากได้ ประมาณนี้ค่ะ ไม่โด่งมาก สโลปๆ

ลังเลคุณหมอสองท่านนี้
ในใจชอบทรงคุณหมอกิตติศักดิ์มาก แต่ล่ำลือเรื่องเบี๊ยวหรือเกิน แถมไม่ค่อยรับผิดชอบด้วย
และอีกอย่างตอนไปทำก็แทบจะไม่ได้คุยกับหทอ กลัวว่าจะมีความผิดพลาด

คุณหมอกิตติชัยก็ชอบค่ะ ได้ยินเรื่องเบี๊ยวบ้าง แต่เรื่องบวมเนี่ย ทำเราอึ้งเลย บวมมากกกกก ทำเอาเรากลัวไปเลย
บางคนบวมเป็นเดือน ส่วนเรื่องรับผิดชอบการเบี๊ยวก็แย่เหมือนกัน แต่คงดีกว่าเลอลักษณ์

ต้องรีบแก้เเล้วค่ะ ไม่งั้นทะลุแน่
เพื่อนๆช่วยด้วย หรือมีหมอท่านไหนที่ยันฮีแนะนำบ้างค่ะ??
ขอขอบคุณไว้ล่างหน้าเลยนะคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้