ดู: 1316|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยตัดสินใจหน่อยค๊า คุณหมอกิตติชัยVS คุณหมอกิตติศักดิ์

[คัดลอกลิงก์]
คือเราอยากแก้จมูกอ่ะ
เนื่องจากมันโด่ง เห็นเป็นแท่งเลย
ทรงที่อยากได้ ประมาณนี้ค่ะ ไม่โด่งมาก สโลปๆ

ลังเลคุณหมอสองท่านนี้
ในใจชอบทรงคุณหมอกิตติศักดิ์มาก แต่ล่ำลือเรื่องเบี๊ยวหรือเกิน แถมไม่ค่อยรับผิดชอบด้วย
และอีกอย่างตอนไปทำก็แทบจะไม่ได้คุยกับหทอ กลัวว่าจะมีความผิดพลาด

คุณหมอกิตติชัยก็ชอบค่ะ ได้ยินเรื่องเบี๊ยวบ้าง แต่เรื่องบวมเนี่ย ทำเราอึ้งเลย บวมมากกกกก ทำเอาเรากลัวไปเลย
บางคนบวมเป็นเดือน ส่วนเรื่องรับผิดชอบการเบี๊ยวก็แย่เหมือนกัน แต่คงดีกว่าเลอลักษณ์

ต้องรีบแก้เเล้วค่ะ ไม่งั้นทะลุแน่
เพื่อนๆช่วยด้วย หรือมีหมอท่านไหนที่ยันฮีแนะนำบ้างค่ะ??
ขอขอบคุณไว้ล่างหน้าเลยนะคะ

ไม่ขอเลือกทั้งหมด......ที่ว่ามา

ลองดู รีวิว  หลายๆท่าน  

ถ้าพลาดแล้วต้องแก้จะเสียใจภายหลัง

แสดงความคิดเห็น

ตอนนี้เริ่มเอนเอีย'ไปเล็งหมอพิชญ์แล้วค่ะ มีความเห็นยังไงบ้างค่ะ??  โพสต์ 2013-8-21 08:54
ถ้าทรงอย่างนี้คงตั้งใช้กระดูกอ่อนเสริมตรงปลายด้วยนะ เราก็กำลังหาที่แก้อยู่ แต่คราวนี้ต้องศึกษาอย่างดี เพราะไม่อยากมีรอบที่3แล้ว เราลังเลระหว่างหมอพีระ กับ หมอทรงยศ
หมอพีเน้นธรรมชาติ แต่บางทีกลัวทำมาแล่วธรรมชาติเกิ้น จนมองไม่เห็นความแตกต่าง
ส่วนหมอทรงยศ เป็นหมอหน้าใหม่มาก ไม่ค่อยเห็นรีวิว เพิ่งเปิดคลีนิคที่รัชดาได้ไม่นานนี้เอง
ใจเย็นๆนะคะ ไม่งั้นแก้แล้วแก้อีก เสียทั้งเงิน ทั้งเจ็บตัวด้วย
จริงๆคุณหมอกิตติศักดิ์. ทำสวยนะคะเราเองก็ทำกับหมอกิตติศักดิ์ เพื่อนเราทำกันมาหลายคนแล้วสวยเลยบอกต่อๆกันมา ก่อนตัดสินใจทำเราก็หาข้อมูลเยอะค่ะ แต่สุดท้ายก็ตัดสินใจเลือกคุณหมอกิตติศักดิ์ วันที่ไปทำเราก็ได้คุยกับคุณหมอก่อนทำนะคะ คุณหมอก็ถามว่าอยากได้ประมาณไหน แต่คุณหมอเป็นคนค่อนข้างพูดน้อยอ่ะค่ะ แต่ทำออกมาแล้วเราก็พอใจนะคะ ประทับใจมากเลยค่ะ เราอยากให้ลองหาข้อมูลให้ดีๆก่อนตัดสินใจนะคะดูรีวิวเยอะๆ แต่ถ้าถามเราคุณหมอกิตติศักดิ์ค่ะ
http://dungdong.com/forum.php?mo ... p;extra=&page=1

ไปดูรีวิวทรงจมูกเราได้น้าาา ทำกับหมอกิตติศักดิ์ค่ะ
ดูรีวิวว่าหมอไหนถนัดทำทรงที่เราชอบ ทั้งนี้ทั้งนั้นขึ้นหยุกับพื้นฐานเดิมของจมูกเราด้วยนะค่ะที่สำคัญ อย่ารีบร้อนนัก ค้นหาข้อมูลจนแน่ใจดีกว่าค่ะ แก้อีกไม่คุ้มกันนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้