ดู: 1845|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[Vaser/ดูดไขมัน] ปรึกษาเรื่องดูดไขมันต้นแขน

[คัดลอกลิงก์]
ไปดูดไขมันต้นแขนกะปลีกหลังมาจะครบเดือนแล้ว แต่ยังยกแขนสุดๆ ไม่ได้เลย มันตึงๆ รู้สึกได้เลยว่าเป็นริ้วๆ เหมือนเส้นเอ็นตรงใต้ท้องแขน นะค่ะ มันตึงๆ แล้วก็ยกแขนได้ไม่สุด ท่านใดมีประสบการณ์วานบอกหน่อยนะ่ค่ะว่าเป็นอาการปกติหรือเปล่า /ขอบคุณมากค่ะ
ปกติค่ะ อาการตึงๆเดียร์เคยดู ขามา2 ข้าง อาการจะตึงๆแบบนี้เลย ใช้เวลา นานพอสมควรกว่าจะหาย ยิ่งตอนแรกๆ มีบางจุดจะชาหยิกยังไม่ค่อยรู้สึกเจ็บกลัวมากแต่ตอนนี้ปกติแล้วค่ะ
ปกติค่ะ อาการตึงๆเดียร์เคยดู ขามา2 ข้าง อาการจะตึงๆแบบนี้เลย ใช้เวลา นานพอสมควรกว่าจะหาย ยิ่งตอนแรกๆ มีบางจุดจะชาหยิกยังไม่ค่อยรู้สึกเจ็บกลัวมากแต่ตอนนี้ปกติแล้วค่ะ

แสดงความคิดเห็น

นานประมาณกี่เดือนค่ะ คุณเดียร์  โพสต์ 2013-8-20 12:48
ของเราก้อเพิ่งไปดูดมา 3อาทิตย์แล้วคะ ยังชาๆตึงๆอยู่เลย แต่คงต้องใช้เวลาคะ ไม่นานก็จะหายเป็นปกติคะ จขกท. แขนลงบ้างมั่ยคะ ไปดูดมาแขนยังไม่ยุบเลยดูไม่ออกว่าลดรึป่าวคะ รู้สึกเหมือนแขนไม่ลดเลย หรือต้องใช้เวลาหลายๆเดือนรุป่าวคะ ถึงแขนจะเล็กกว่าเดิมอะคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-20 12:50:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย chompoo_27 เมื่อ 2013-8-15 20:08
ของเราก้อเพิ่งไปดูดมา 3อาทิตย์แล้วคะ ยังชาๆตึงๆอยู่ ...

เมื่อวานหมอนัดดูหลังดู 1 เดือน ลองวัดดู จาก 31 เหลือ 26  ค่ะ เพื่อนก็บอกว่าลงอยู่นะค่ะ แต่เราดูเองคิดว่าลงไปนิดเดียว คุณหมอบอกจะลงอีกค่ะ เพราะแขนยังแข็งๆ เป็นไดๆ อยู่เลย ก็หวังว่าจะลงไปได้อีกนะค่ะ แต่อาการชาและเจ็บ ตึง ยังมีอยู่นะค่ะ ไม่รู้ว่ากี่เดือนอาการจะเป็นปกติ แผลเป็นจุดดำๆ นูนนิดหน่อยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้