ดู: 3499|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] หมอกิตติศักดิ์ VS หมอกีรพรรดิ แก้จมูก+คาง ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
นอกจากหมอกิตติศักดิ์ ไม่ค่อยเห็นรีวิวของหมอท่านอื่นที่รพเลอลัก เห็นคนรู้จักไปเสริมจมูกกับหมอกีรพรรดิ์มา สวย ธรรมชาติดี รับกับหน้า ที่สำคัญไม่เบี้ยว เอียง
หมอกิตติศักดิ์รีวิวเยอะมาก สวยๆเยอะ แต่บางคนก็เป็นแท่ง แกนเล็ก ดูไม่ธรรมชาติ เลยตัดสินใจไม่ถูก

ถ้าอยากได้ปลายหยดน้ำ สวยๆ โด่งแบบธรรมชาติ จมูกแบบเอเชีย งอนๆสโลฟมาจากหน้าผาก ไม่เอาแบบจมูกตรงๆปลายเชิดๆ (เพราะอันเดิมเปนอย่างนี้อยู่แล้ว) หมอคนไหนทำสวยกว่าคะ

อยากเสริมคางด้วย แต่ไม่ค่อยเห็นรีวิวเสริมคางที่เลอลักเลยอ่า ใครมีประสบกาน ช่วยมาแชร์กันหน่อยน้า ตอนนี้เครียดมาก จนกินไม่ได้นอนไม่หลับ 555 อยากสวยชาตินี้
เราทำหมอกิตติศักดิ์อะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ซิลิโคนอะไรหรอคะ แล้วพอใจมั้ยคะ มีรูปมั้ยเอ่ย  โพสต์ 2013-8-15 14:08
ต้นฉบับโพสต์โดย Bellyza เมื่อ 2013-8-14 21:14
เราทำหมอกิตติศักดิ์อะค่ะ

รูปที่ใช้โปรไฟล์เรยค่ะถ้าไม่ชัดดูที่นี่ค่ะ
http://www.dungdong.com/forum.ph ... peid%3D4&page=4
เราทำกับหมอกีรพรรดิค่ะโอนะไม่เจ็บเป็นกันเองใจดีจ้า อยากได้แบบไหนบอกหมอนะคะดี๋ยวหมอจะดูให้ว่าเข้ากับหน้าเรามั้ยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้