ดู: 1518|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] รบกวนเพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ว่าทำจมูกกับหมอไหนดีค่ะ โดยไม่ต้องกรอฮัมส์ที่จมูกค

[คัดลอกลิงก์]
โอว โด่งสวยอยู่แล้ว จะเสริมทำไมล่ะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-11 21:19:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย aochan เมื่อ 2013-8-11 19:55
โอว โด่งสวยอยู่แล้ว จะเสริมทำไมล่ะคะ ...

ที่อยากเสริมเพราะว่าจมูกมันหักลงมานิดหนึ่งค่ะ เลยอยากเสริมให้มันเสมอและเป็นทรงค่ะ ที่เห็นว่าโด่งอาจจะเป็นเพราะเมคอัพที่แต่งอะค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-11 21:27:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วจมูกทรงแบบนี้จะเสริมได้ไหมค่ะ อยากจมูกเป็นทรงสวยๆมากกว่านี้อะค่ะ รุ้สึกว่ามองหน้าตรงมันไม่ค่อยโด่งเท่าไหร่ค่ะ
ทรงจมูกสวยอยู่แล้วนะคะ โด่งด้วยอะ เท่าที่รู้หมอที่สามารถทำซิลิโคนแบบครอบฮัมพ์เลย โดยไม่ต้องกรอกระดูก จะมีหมอเฉลิม หมอฉันทัส (เท่าที่ทราบนะคะ) แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ถ้า จขกท ไปพบหมอท่านไหนก็ตามลองปรึกษาท่านก่อนว่า ไม่กรอกระดูกได้มั้ยนะคะ แต่คนมีฮัมพ์เสริมแล้วต้องระวังเรื่องซิลิโคนเบี้ยว เมื่อเนื้อเยื่อเริ่มรัดซิลิโคนแล้วอะค่ะ เห็นมีคนบ่นมาหลายคนละ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-12 17:04:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Zarah55 เมื่อ 2013-8-12 13:42
ทรงจมูกสวยอยู่แล้วนะคะ โด่งด้วยอะ เท่าที่รู้หมอที่ส ...

ขอบคุณมากนะค่ะ วันศุกร์นี้จะไปทำตากับหมอจำนงค์ที่รังสิตค่ะ เด๋วจะลองปรึกษาคุณหมอดูค่ะ ว่าสามารถเสริมแบบไม่กรอฮัมส์ได่ไหม ที่ผ่านมาลองศึกษาข้อมูลดูแล้วที่เคยได้อ่านน่าจะมีหมอไพศาลบางแค กับหมอชาตรีสยามคลีนิคที่เหลาสิริโคนหลบฮัมส์ได้อะค่ะ แต่ก้จะลองศึกษาข้อมูล และปรึกษาคุณหมอก่อนทำตามที่คุณแนะนำนะค่ะ เพราะว่ากลัวเหมือนกันค่ะ กลัวทำออกมาแล้วจะไม่ดีค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Vanvadzzz เมื่อ 2013-8-12 17:04
ขอบคุณมากนะค่ะ วันศุกร์นี้จะไปทำตากับหมอจำนงค์ที่ ...

ปรึกษาหมอจำนงค์เลยค่ะแกให้คำตอบได้ดีเลยทีเดียว คำตอบที่เปนไปได้ที่ไม่ทำให้เราต้องเสี่ยงกับการศัลยกรรม หมอแกวิเคราะห์เก่งค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-12 23:20:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nnn1977 เมื่อ 2013-8-12 17:13
ปรึกษาหมอจำนงค์เลยค่ะแกให้คำตอบได้ดีเลยทีเดียว คำ ...

ค่ะ ขอบคุณมากเลยนะค่ะ ที่เข้ามาให้คำแนะนำ วันศุกร์นี้ไปทำตากับคุณหมอจำนงค์ จะลองปรึกษาดูค่ะ ถ้ามีอะไรแนะนำได้เลยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Vanvadzzz เมื่อ 2013-8-12 23:20
ค่ะ ขอบคุณมากเลยนะค่ะ ที่เข้ามาให้คำแนะนำ วันศุกร์ ...

จร้า ขอให้สวยๆนะค่ะ
ถ้าเป็นการแก้ไขจมูก คุณหมอทนงศักดิ์ ที่เอซียคลินิกเก่งมากๆนะครับ และก็เสริมก็สวยเป็นเทคนิคที่เจ็ํบน้อยตกแต่งด้วยกระดูหลังหู ส่วยงามครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้