ดู: 3340|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิว ฉีดฟิลเลอร์ ร่องแก้ม เสริมจมูก เอเมดคลีนิคภาค2

[คัดลอกลิงก์]
เกือบครบ1เดือนแล้วค่ะที่ไปทำมา ขอท้าวความนิดว่าได้ไปใช้บริการฉีดฟิลเลอร์ เสริมจมูก เติมร่องแก้ม อันนี้คุณหมอบอกจะช่วยให้หน้าเด็กลง ริ้วรอยเติมเต็ม และฉีดคางเพื่อหน้าเรียว อย่างละ1cc ที่เอเมดคลีนิคสาขาสยามค่ะ ขอมาลงภาพต่อเนื่องให้ชมกันค่ะ เปลี่ยนสีผมให้เข้มขึ้นด้วยค่ะ

ความรู้สึกตอนนี้จมูกลดลงนิดนึงอันนี้คุณหมอบอกแล้วว่าหลังฉีดเลยมันอาจจะดูโด่งมากเพราะมียาชาด้วย ก็ดีนะคะดูธรรมชาติดีไม่หลอกตา บางคนไม่รู้เลยค่ะว่าเราไปเสริมมาคิดแค่ไปรักษาสิวทำหน้าใสอย่างเดียว แฟนตอนแรกแอนตี้ไม่ชอบไม่อยากให้ทำกลัวผลข้างเคียงแต่ก็ตามใจเรา ตอนนี้เค้าบอกผิดคาดนึกว่าเทอจะมีแผลเป็นหน้าบวมตาช้ำ แต่มีแค่รอยแดงที่หมอฉีดนิดเดียวค่ะสำหรับเพื่อนสาวที่คิดจะไปฉีดเจ้าฟิลเลอร์ปรับหน้าเราแนะนำเลยค่ะโอเคมั่กๆ ขอให้เลือกยี่ห้อผ่านอย. และของแท้เท่านั้นนะคะ

ps.กระทู้รีวิวสุดๆหลังทำค่ะ
ตามดูมาตั้งแต่กระทู้แรก น่ารักขึ้นจริงค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-3 11:10:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากค่ะผู้หญิงอย่าหยุดสวยจ้า
ดูดีขึ้นนะค่ะ
จมูกดูมีสันขึ้นค่ะ สวยๆๆ
กำลังสนใจ อยากฉีดฟิลเลอร์จมูกค่ะ อยากทราบราคาไปฉีดมาเท่าไหร่ค่ะ
น่ารักจังเลย ชอบอ่ะ
เป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้