ดู: 3080|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[Vaser/ดูดไขมัน] ปรึกษาเรื่องดูดไขมันแบบ บอดี้ไทด์ ที่ มาเวลลัส คลีนิค ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ใครเคยใช้บริการที่คลีนิคนี้บ้างค่ะ ได้ผลแค่ไหน การบริการดีมั๊ยค่ะ มีคนโพสว่าไปดูดแล้วเดือนนึ่ง ยังไม่เห็นผลเลย กำลังจะไปดูดเดือนหน้านี้แล้ว กังวลค่ะ กลัวไม่ได้ผล กว่าจะเก็บเงินได้ขนาดนี้ /ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบนะค่ะ
ไม่ดีค่ะ เพิ่งไปทำมาเลย  บริการก็ไม่ดี แย่มาก ตอนแรกดี พอเอาเงินเราไปแล้วไม่บริการอะไรเลย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-4 16:52:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โหวว เสียดายจัง พี่ไปทำมาแล้ว ตอนนี้หน้าท้องยังยุบได้ไม่สะใจเลย เสียดายตังค์จังค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-4 16:53:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เดี๋ยวรอดูให้ครบ 3 เดือน  6 เดือน ตามที่เค้าบอกก่อน ถ้าลงได้ดีอย่างที่พูดจะมารีวิวให้ดูนะค่ะ
  บอดี้ไทน์ต้องรอ 3 เดือน 6 เดือนเลยเหรอ  แล้วจะเสยเงินเยอะ ๆ ทำไมอ่ะ    กิน fugo จะดีกว่าม่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-4 17:12:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอเค้าบอกแบบนั้นจ๊ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้