ดู: 7249|ตอบกลับ: 29
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกรอบที่3 กับคุณหมอไพศาล-บางแค

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนแก้
แก้เรียบร้อย
ครบ 3 วัน
ครบ 7 วัน
เป้นกำลังใจให้น่ะค่ะ ฝากติดตามรีวิววมิกกี้ด้วยยน่ะคะ
สวยมากเลยค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-27 20:42:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ รอให้หายบวมก่อน แล้วจะมาอัพให้ดูอีกคะ

แสดงความคิดเห็น

เป็นกำลังใจให้นะค่ะ หายบวมขอให้สวยค่ะ  โพสต์ 2013-7-27 21:00
ก่อนแก้เบี้ยวชัดเจนเลยคะทำที่ไหนมาคะ แก้แล้วสวยนะคะ
กี่วันบวชง่ะครับพี่
สวยมากครับ ผมก็ทำที่นีา ไม่บวมไม่ช้ำ เลยครับ หายไวไวนะครับ
โด่งทรงจมูกสวยมากเลยค่ะ ชอบๆๆๆ
ดูจากรูปไม่ช้ำไม่บวมเท่าไหร่เลย แสดงว่าหมอมือเบามากๆแน่ๆเลย
รุ่งก็จะไปแก้กับหมอไพศาลเหมือนกันเดือนหน้า ขอบคุณที่มาแชร์ให้ดูนะคะ
อย่าลืมมาอัพรูปให้ดูอีกเยอะๆนะคะ ติดตามชมค่ะ
ราคาแก้เท่าไหร่ค่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-28 19:04:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
20,000 บาทค่ะ ซิลิโคนเมกา 18,000 ค่าแก้ 2,000 บาท
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-28 19:19:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แรงเงา
แท่งซิลิโคน
หน้าตรง ผ่านมา 8 วัน
ด้านข้างขวา
ด้านข้างซ้าย
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-28 19:45:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก่อนทำ
ทำรอบแรก ( เบี้ยวสุดดดดดดๆๆๆๆๆ)
เป็นกำลังใจให้นะค่ะ ขอให้สวยๆค่ะ
ขอถามเพิ่มได้มั้ยคะ ว่าเบี้ยวรอบแรกและรอบสองนี่คือทำที่ไหน (หลังไมค์ได้ค่ะ)
เราเองก็ทำมาครั้งแรกเบี้ยว.. ครั้งที่สองแก้หมอเดิม ก็เบี้ยว ลักษณะเดียวกันกับคุณ จขกท. เลยค่ะ

กำลังมองหาที่แก้ดีๆ อยากทราบว่า หมอไพศาลอยู่แถวไหน คิวเยอะมั้ยคะ?
จะรอชมตอนหายบวมเรื่อยๆ นะคะ.. เป็นกำลังใจให้ค่ะ~~

สนใจด้วยๆ เคสเหมือนเค้าเลย ได้ที่ไหนดีๆ บอกต่อด้วยน้ะค่ะ  โพสต์ 2013-8-4 11:04
เป้นกำลังใจให้หายไวๆนะคะ
ทรงสวยดีคะ ยุบบวมไวๆนะคะ แอบเห็นพี่มาซักพักละ สวยสมใจแล้ววววว สู้ๆคะ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-2 11:46:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอถามเพิ่มได้มั้ยคะ ว่าเบี้ยวรอบแรกและรอบสองนี่คือทำที่ไหน (หลังไมค์ได้ค่ะ)
เราเองก็ทำมาครั้งแรกเบี้ยว.. ครั้งที่สองแก้หมอเดิม ก็เบี้ยว ลักษณะเดียวกันกับคุณ จขกท. เลยค่ะ

กำลังมองหาที่แก้ดีๆ อยากทราบว่า หมอไพศาลอยู่แถวไหน คิวเยอะมั้ยคะ?
จะรอชมตอนหายบวมเรื่อยๆ นะคะ.. เป็นกำลังใจให้ค่ะ~~

ขอบคุณมากค่ะ สำหรับกำลังใจที่มอบให้

ข้อมูลคือ

รอบ 1 ทำเมื่อ 19 เม.ย.55 ทำคลีนิค อาจารย์หมอแถวคลองเตย
รอบ 2 ทำเมื่อ 28 ธ.ค.55 แก้กับหมอท่านเดิม (อยู่ในช่วงรับประกัน 1ปี) คริๆ

รอบที่3 ทำเมื่อ 20 ก.ค.56 ทำกับ คลีนิคไพศาล-บางแค
อยู่ตรงข้าม รพ.เกษมราษฎร์บางแค ค่ะ
ดีขึ้นกว่าเดิมเยอะเลย
ทรงสวยดีครับ
กะลัจะไปแก้เหมืนกันค่ะ

เปนเหมืนเจ้าขกระทู้เลยค่ะ

ครับ ของผมก็หมอไพศาลเหมือนกันครับ คุณหมอมือเบา ทำไวมากๆ ไม่บวม ไม่ช้ำ สามวันโซ้ยส้มตำได้แล้วๆๆๆๆๆ
ทรงจมูกสวยมากๆเลยค่ะ อยากทำมากๆเลยแต่แอบกลัว
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-2 22:06:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครบ15 วัน
ทำวันเดียวกับเราเลย ของเราได้คิวสุดท้าย

ทำมาแล้วโอเคมั้ยค่ะ อยากไปแก้เหมือนกัน  โพสต์ 2013-8-3 20:17
ยินดีด้วยค่ะที่แก้แร้ว ออกมาหน้าคม สวยขึ้นเห็นๆเรยคร่า  
               อยากทราบว่า ซิลิโคนปลายจมูก จขกท นิ่มไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้