ดู: 2384|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เตือนฉีดหน้าที่ ลาดพร้าว 144

[คัดลอกลิงก์]
คือเคยมีเพื่อนแนะนำมาให้ไปฉีดคางที่ลาดพร้าว 144 เพราะปั้นหน้าให้กระเทยหลายท่านสวย เราเองเป็นคางสั้นก็อยากฉีดอยากเสริมให้หน้าดูดีขึ้น ด้วยราคาที่ค่อนข้างไม่แแพง และเพื่อนหลายคนที่เป็นพริตตี้ก็ไปฉีดและออกมาสวย เลยรีบไปฉีดโดยไม่ศึกษาให้รอบคอบก่อน รอบแรกฉีดมาราคา3100 ก็รู้สึกดูดีขึ้นและไม่มีปัญหาอะไร เพราะเจ้าของคลีนิคฉีดเองปั้นเอง และให้ยามาทาหลังฉีดเสร็จ แต่พอรอบสองไปเติม หมอกาญก็เดินมาฉีดแต่ก่อนหน้ามาฉีดให้หมอนวดตูดให้อีกคนอยู่ถุงมือก็ไม่เปลี่ยนฉีดให้เสร็จก็ให้เด็กน่าจะเป็นพม่ามาปปั้นให้ โดยเอาเจลอะไรไม่รู้มาทาที่คางแล้วปั้น พอปั้นเสร็จเอาผ้าที่ค่อนข้างเหม็น มาบิดน้ำใส่หน้าและเช็ดออกให้ เราก็ไม่ได้แอะใจอะไร พอกลับมาถึงบ้านรู้สึกคางช้ำๆ หลังจากนั้นเกิดหนองง อาจเกิดเพราะไม่มียาทานเหมือนครั้งแรก หรือแผลอาจติดเชื้อ เลยซื้อยาจากร้านยามาทานเอง อยากให้เป็นอุทาหรไม่อยากให้ใครเจอแบบเรา ความเห็นส่วนตัวนะ ถ้าอยากทำคางงแนะนำให้ยัดซีริโคนเลย อย่าฉีดเลยฟินเลอร์
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย comnic เมื่อ 2013-7-27 02:20

แย่มากคับ คลีนิกแห่งนี้ ขอให้หายไวไวคับ
เป็นกำลังใจให้น่ะคะ ฝากติดตามรีวิว การตัดปีกจมูกของ มิกี้ ด้วยน่ะค่ะ ที่เพจเรยย
แย่เรย...หายไว ๆ น๊าาาาาา
ว๊าาาา..แย่จัง หายเร็วๆนะคะ
หายไวๆนะค่ะ คลีนิคนี้แย่สวดๆรุยนร๊า

แสดงความคิดเห็น

ไม่ใช่คลีนิคหรอกและแกก็ไม่ได้จบหมอเราก็เคยไป่ฉีดมาตอนนี้ต้องเอาออก  โพสต์ 2013-7-27 12:01
ต้นฉบับโพสต์โดย nnn1977 เมื่อ 2013-7-27 11:49
หายไวๆนะค่ะ คลีนิคนี้แย่สวดๆรุยนร๊า  ...

โห อยากบอกว่าเด๋วนี้จะทำอะไร เรามีหน้าเดวต้องคิดเยอะมากๆเลย เหอๆ เสียตังเอาออกอีกเนอะ แต่ก้อนะอุทาหรณ์จร้า
หายเร็วน๊า ของฟรีและดีไม่มีในโลกจร้า
เพื่อนเคยไปฉีดคางค่ะเค้าถูกหลอกฉีดสิลิโคลนเหลวคางหย้วยเกือบเน่าขูดออกหมดหลายหมื่นเนื้อคางเน่าด้วยดีนะที่เราไม่ไปฉีดด้วย
ขอให้หายปรกตินะครับ ฉีดคางต้องศีกษาดีๆนะครับ ส่วนใหญ่เห็นมีปัญหา หลัง 3-4 ปีไปแล้วว
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-27 21:27:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกกำลังใจค่ะ ตอนนี้ดีขึ้นแล้ว แต่อนาคตยังไม่รู้ว่าจะแย่กว่าเดิมไหมTT
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-27 22:32:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ข้อแก้น่ะค่ะลาดพร้าว114 ไม่ใช่144
ทุกอย่างล่ะคับ ยังไงผ่าตัดใส่เป็นชิ้นเลย ก็น่าจะดีกว่าฉีดเป็นของเหลว นะคับ เวลามีปัญหาก็เอามันออกมา ง่ายๆ แต่เสียตรงค่าใช้จ่ายจะสูงกว่า แต่ก็อย่างว่าล่ะคับ เพื่อ ตัวเราเอง เลือกสิ่งที่ดีที่สุด ให้เราเองอยู่แล้วเนอะ สู้ๆคับ ผ่าเสริมเลยคับ สู้ๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้