ดู: 3235|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก ข้างละ200 แบบฉีดAqua filling ที่AMEDค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
มาแล้วจ้าหลังจากที่ไปฉีด Filler เสริมหน้าอกกับคุณหมอมา วันนี้มีเวลาว่างก็เลยจะมารีวิวให้เพื่อนๆฟังกันว่าไปฉีดมาดีไหม
มันตู้มๆเหมือนที่เคยเห็นตามรีวิไหมราทำข้างละ200ค่ะ Aqua filling คุณหมอสาวๆที่เอเมดclinic นะคะ
จำชื่อไมได้เพราะเรียกแต่คุณหมอๆ ตอนแรกโทรปรึกษาcallcenterเค้าก่อนถึงนัดไปคลีนิกพบหมออีกทีก็ได้ข้อมูลประมาณนึง
ก่อนทำค่ะ ดีอย่างที่ตอนนี้เค้าไม่คิดค่าพบหมอค่ะทำเรามีเวลาไตร่ตรองก่อนทำ

หลังทำ- ใฝ่ฝันอยากได้ขนาดนี้มานานมากแล้ว ตื่นขึ้นมาก็ไม่รู้สึกเจ็บเท่าไหร่นะ แต่จะรู้สึกตึงๆมากกกว่ารอยฟกช้ำสักนิดก็ไม่มีให้เห็น
พักฟื้นก้ไม่ต้องอีกตังหาก สามารถไปเที่ยวลั้ลลาตามประสาสาวโสดได้ต่อต้องยอมรับเลยว่าของเค้าดีจริงๆ

ก่อนกลับบ้านมาคุณหมอก็ให้ยาแก้อักเสบมาไว้กินก็ถามคุณหมอนะคะว่าต้องดูแลตัวเองยังไงบ้าง คุณหมอก็บอกว่าไม่ต้อง
เพราะการฉีดFiller เป็นวิธีที่ง่ายและไม่ยุ่งยาก อย่างงี้ก็เข้าทางเราเลยสิ เพาะเราไม่ใช่คนที่จะมามีเวลาดูแลตัวเองมากมาย
แต่ขอบอกเลยค่ะว่า แบบฉีด ธรรมชาติกว่ามากกกกกกกกก แต่ข้อเสียมีอยู่อย่างเดียว คือ อยู่ได้ 5 ปีค่ะ
จะไม่อยู่ถาวร เพื่อนๆ ทุกคนที่รอดู อยู่ ก็ คิดๆกันให้ดีก่อนนะค่ะ ว่าจะทำแบบไหน อย่าใจร้อน ต้องดูดีๆ
อีกอย่าง หมอต้องเก่งจริงๆนะค่ะ ถึงจะออกมาสวยเลิศคร้าาาาาา ถ้ายังไงเราจะแนะนำที่ Amed Center นะคะ
เพราะหมอเค้าเป้นมืออาชีพแล้วมือเบาที่สุด แถมดูแลเราอย่างดีด้วย เหมือนเราเป็นคนสำคัญสำหรับเค้าเลยยย
ไว้ยังไงคราวหน้าเราจะมารีวิวการทำศัลยกรรมอย่างอื่นให้เพื่อนๆฟังกันนะจ๊ะ ^_^
สวยยค่ะๆๆ
มิกี้ ก้อพึงไปทามมาค่ะ เรามาแชรื กันเรื่อยๆๆน่ะคะ ดู ดูรีวิวว ของมิกี้ด้วยน่ะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-21 16:12:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุงมากค่าคุนนิกกี้
สวยจังเลยค่ะ ทรงเป็นธรรมชาติ ไม่แข็งดีค่ะ แต่ราคาโหดเหมือนกันเนอะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-27 17:51:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ราคาสูงจิงค่ะยอมจ่ายเพราะอยากได้ความเป็นธรรมชาติ อีกอย่างเค้ากลัวเจ็บด้วยจ้า
ทรงหน้าอกสวยมากค่ะคล้อยกำลังดีเลย แต่งภาพรีวิวหน้ารักด้วยใช้แอปอะไรหรอคะบอกได้ไหมจ้า
ดูกระชับขึ้นนะ
ดูเป็นธรรมชาติดีค่ะ อยู่ได้ 5 ปีถือว่านานอยู่นะคะ
แบบนี้ดูแลยากมั้ยคะ?
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-25 17:24:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ตอนนี้ก็ไม่ได้ดูแลยุ่งยากอะไรนะคะ

ไม่ต้องไปคอยนวดหรือดูแลอะไร

แผลก็หายไปแล้วค่ะ  

ขนาดที่ทำมากำลังน่ารักดีค่ะ ว่าแต่ หลังจาก 5 ปีแล้ว มันจะยุบกลับคืนเป็นแบบเดิมเลยใช่ป่าว

หรือ ว่ายุบจากที่ทำมาเล็กน้อย
ชอบทรงนี้อ่ะ ดูเป็นธรรมชาติดี ราคาเท่าไหร่คะเนี่ย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้