ดู: 507|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำหน้า

[คัดลอกลิงก์]
ไปดัดฟันมาหน้าตอบมากเลยค่ะ  ดัดมาได้ 9 เดือนจะปีแล้วค่ะ กลุ้มใจเลยไปปรึกษาสถานความงาม เขาแนะนำให้ร้อยไหม ฉีดฟิวเลอร์ และโบท๊อก  ทั้งหมด 27000 บาท และยังที่ซื้อฟิวเลอร์ไว้ อีก ((10000 บาท ยังไม่จ่าย มัดจำไว้ก่อน ) หลังจากนั้น สัปดาห์ที่ 3 แล้วหน้าไม่เปลี่ยนไรเลยค่ะ ยัง ตอบเหมือนเดิม กลุ้มใจมากเลยค่ะ
มิกกี้ คิดว่าลองปรึกษา หลายๆๆคลิกนิกก่อนไหมอ่าา
จ่าได้รู้หลายๆราคา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้