ดู: 6192|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อ่า อ่า เราอยากรู้อ่าว่า ยาลดความอ้วนของ ลิโซ่ ขายที่ไหนอ่า

[คัดลอกลิงก์]
คือว่าเราอ่าอยู่แถว งามวงศ์วานอ่าค่ะ   มีที่ไหนร้านแถวไหนขาย ลิโซ่ ยาลดความอ้วนค่ะ

คืออยากลด สัก 2 กิโลกรัม อ่าค่ะ   
จขกท. ก็ดูไม่อ้วนนะคะ

ตอนนี้ก็ดูน่ารักดีออกน้าาาา
น้องครับ 2 โลเอง อดมื่อเย็นออกกำลังกาย ไม่กี่วันก้อได้แลครับบ
ส่ง pm ปายละนะ คนสวยยย
อยากรู้ด้วยคนค่า
ใช่ๆๆ อดมื้อเย็นก็ลดคะ สองโลเอง
เราจอ อยากลดตั้ง12โล โอ้...มันเพิ่มขึ้นมาตั้งเท่าเนี้ยอ่าคะ..เครียดดดดมากมาย
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-3-17 00:50:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โหเรา อยากลดจริงๆนิค่ะ อาจจาสัก 3-4 โล ก็ดีอ่า
พี่ก็ทานอยู่นะค่ะ พอดีมีคนรู้จักเขาทาน แล้วได้ผลก็เลยทานบ้าง แต่ยอมรับว่าได้ผลจริงๆๆ พี่ทาน 1กระปุก ลดไปได้ตัง 4-5 โล เลยละ
แล้วพอดี สั่งมาตุนไว้ หลายกระปุกเหมือนกันถ้าน้องต้องการ ติดต่อพี่ได้นะค่ะ   พี่แนน
เคยทาน ลิโช่ เหมือนกันค่ะ แรงจ๊ะ พี่หัวทิ่มเลย ตอนนี้ เลยหยุด มาลองทานที่ชื่อ ลิด้าแทน ค่ะ เห็นมันมีเขียน ว่า gmp ทานแล้ว ก็ไม่แรงเหมือนลิโช่ค่ะ แต่ไม่หิวเลยจ๊ะ
น้องลองแอดเอ็มพี่น่ะค่ะ mamapiano@hotmail.com ไม่ก้อส่งข้อความไว้ก้อได้ค่ะ
พี่เคยหนักมาก แต่ลงไป ยี่สิบห้าโล ถ้าสนใจ ก้อแอดเอ็มมาน่ะค่ะ ถ้าสองโล ใช้เวลาสัก สองอาทิตย์ก้อพอค่ะ
ไม่โยโย่ด้วยน่ะค่ะ
อ้อ ลืมบอกว่า ลดสองโล ไม่จำเป็นต้องทานลิโซ่หรอกค่ะ เพราะว่า มันแรงน่ะค่ะ ออกกำลังกายเอาก้อได้ค่ะ
แล้วสรุปว่าหาซื้อได้ที่ไหนอะค่ะอยากรู้ด้วยค่ะอยู่แถวดอนเมืองค่ะ
สนใจจาผอมเหมือนกาน...
ผมขอแนะนำนะครับ ตอนนี้ผมก็ทานอยู่เหมือนกันอะครับ เห็นผลนะ และไม่โยโย่ด้วยอะครับ ลองเค้าไปดูนะครับ www.meeshapeslim.com ครับ ลองดูนะ เป็นอาหารเสริม มี อย. เห็นผลครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย tansaya เมื่อ 2010-3-31 14:08
พี่ก็ทานอยู่นะค่ะ พอดีมีคนรู้จักเขาทาน แล้วได้ผลก็เ ...

แล้วมันจะมีผลข้างเคียงไม๊คะ พอดีสนใจค่ะ ถ้าหยุดกินจะโยโย่ไม๊อ่ะ
จริง ๆ ๆ เคยเห็นที่ big c บางบัวทอง วางขายให้เห็นเลย เราเคยกินกะเพื่อน ๆ ๆ คือต้องดูตัวเองด้วยว่ามีโรคประจำตัวรึเปล่าเพราะเพื่อนเราคนนึงเป็นความดัน กินได้วัน 2 วันก็ต้องเลิกเพราะไม่ไหวแต่เราไม่เป็นไรไง ทีนี้เหมมือนต้องมีวินัยด้วย เราลดไป 6-7 โลได้ เดือนเดียวนะ แล้วก็เลิกกินไป .......ไม่โยโย่ด้วยอ่ะ.....หลังจากนั้นก็ควบคุมเอาเอง...โชคดีนะจะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้