ดู: 2000|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ศัลยกรรม ฉีดเสริมจมูก 1cc @AMED CLINIC

[คัดลอกลิงก์]
ดีจ้าเพื่อนๆเราเพิ่งไปฉีดฟิลเลอร์จมูกมาค่ะก็เลยมาบอกต่อความสวย เราเป็นคนไม่มีดั้งเลยเรียกได้ว่าแบนมว๊ากกก
รู้สึกเหมือนเป็นปมด้อยตั้งแต่เด็กค่ะก่อนจะตัดสินใจฉีดฟิลเลอร์ เราก็หาข้อมูลอยู่หลายเดือนทั้งข้อดี ข้อเสีย ของฟิลเลอร์และซิลิโคน
ว่ามันแตกต่างกันอย่างไรผลเป็นอย่างไรหลังจากทำออกมาคลินิกแต่ละที่ว่าที่ไหนมีหมอที่ทำจมูกเก่งๆบ้าง??

แต่สุดท้ายก็มาจบลงที่ฟิลเลอร์ค่ะเพาะเราเป็นคนที่กลัวว่าถ้าใส่ซิลิโคนไปแล้วจะมีปัญหาเรื่องบวมกว่าจะเข้าที่ก็หลายเดือน กลัวคนอื่นดูออกว่าไปทำมาเลยตัดสินใจฉีดฟิลเลอร์ดีกว่าค่ะ เพราะคิดว่าน่าจะธรรมชาติมากกว่าการใส่ซิลิโคนแน่ๆตอนแรกก่อนจะฉีดนะคะ พนักงานก็จะพาเราไปล้างหน้าให้สะอาดก่อนจะฉีดฟิลเลอร์ค่ะพอฉีดเสร็จก็นั่งพักประมาณ 10 นาทีก็หายปกติค่ะ ทำมา1CC ที่เอเมดสาขาสยามค่ะ

ชอบการฉีดฟิลเลอร์ก็ตรงนี้แหละ...อิอิฉีดมาแล้วชอบมากค่ะธรรมชาติมาก ไปที่ทำงานก็มีแต่คนทักว่า "สวยขึ้น"ไม่มีใครถามเลยว่าไปทำจมูกมาหรอมา เนี่ยแหละค่ะความภูมิใจตอนนี้แต่งหน้าแปบเดียวก้เสร็จ ไม่ต้องลงไรมากเพาะตั้งแต่ไปฉีดฟิลเลอร์มา หน้าเราดูมีมิติมากขึ้น
ทุกวันนี้พูดได้เต็มปากเต็มคำเลยว่า“มีดั้งแล้วววว”

อยากทราบราคาด้วยคนค่ะ ฉีดแล้วสวยขึ้นหน้าดูดีมากๆ *-*
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-2 12:09:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาเพิ่มรูปตอนก่อนทำค่ะ เพิ่งมาขุดเจอ

ดั้งเตี้ยมากเลยเน้อ
พอทำขึ้นมาแล้วดูดีขึ้นมากเลยจ้า
อันนี้ฉีดแบบหยดน้ำป่าวคะ
ราคาเท่าไหร่คะ
อยากทราบด้วยคนค่ะ เท่าไหร่คะ แล้วเป็นฟิลเลอร์ของอะไร ไว้ใจได้หรอคะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-21 14:39:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราฉีดฟิลเลอร์ ยี่ห้อ DERMALAX ผ่านอย. แล้วค่ะ
ดูมีมิติขึ้นเห็นได้ชัดเลยค่ะ
ขอค่าเสียหายด้วยจร้า
ดูดี ขึ้นนะคะ หลังจากทำว่า สันขัดขึ้นกว่าเก่าเยอะเลย สวยๆ ค่ะ
1 cc นี่ทำได้ขนาดนี้เลยหรอคะ หน้าดูมีมิติขึ้นเยอะเลย
สวยมากเลยค่ะ ดูเป็นธรรมชาติมากเลย ราคาเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้