ดู: 7405|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] จากนมเพื่อน จึงทำให้มีนมเราวันนี้ โดย พ.ทรงยศ

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีคร่ะ ก่อนอื่นต้องขอบอกก่อนเลยว่า ติดตามเพื่อนคนนึงที่ทำนม กับคุณหมอทรงยศ จากตัวจริง ๆ เพราะตั้งใจจะทำมานานแล้ว ตามรีวิวมาเรื่อย ๆ จากเวปไซต์ต่าง ๆ จน ส่งเพื่อนมาขึ้นเขียงก่อน และแล้ววันคิวเราก็มาถึง เพราะเพื่อนทำออกมาแล้วหน้าอกชิดสวยดีค่ะ แต่ก็ต้องบอกไว้ก่อน เพราะเพื่อนเราหน้าอกเก่าชิดอยู่แล้ว ทำออกมาก็ต้องชิดกันเป็นธรรมดา แต่เราดิ มานห่างอยู่ทำแล้วคงต้องห่างกันเหมือนเดิม เพราะการทำของคุณหมอทรงยศจะวางซิลิโคนไว้ใต้กล้ามเนื้อ และกำหนดจากหัวนมเป็นเกณฑ์ในการวางซิลิโคน เพื่อให้หัวนมอยู่ตรงกลางซิลิโคนให้มากที่สุด รูปทรงจะดูเป็นธรรมชาติที่สุด และต้องเข้าใจและรับได้ว่า การเสริมหน้าอกกับคุณหมอทรงยศ จะไม่ใส่ให้ใหญ่เกินกว่าฐานหน้าอกเก่าเด็ดขาด ขนาดจะเป็นไปตามที่คุณหมอประเมินว่าใส่แล้วจะสวยเป็นธรรมชาติ ใส่มากเกินไปจะล้นขอบเวลาใส่ชั้นในสวย แต่เวลาไม่ใส่จะ อุบาท!!!!! 55555
ตอนนี้บวมค่ะ เหมือนซิลิโคนอยู่สูงค่ะ แต่คุณหมอบอกว่าก็ปกติมานไม่ใช่ซิลิโคน แต่เป็นอาการบวม อาการจะเข้ารูปเข้ารอยก็โน้นค่ะ สัก 3-4 เดือน

ก่อนหลังค่ะ

ใส่มาเท่าไหร่ค่ะ และส่วนสุงกับ นน เดิมเท่าไหร่ค่ะ แต่ดูแล้วน่าจะสวยเปนธรรมชาตินะค่ะเนี่ย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-25 15:22:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใส่มา 285 ค่ะ  นนตัว 50 สูง 170
เป็นธรรมชาติดีค้า ค่าเสียหานเท่าไหร่ค้ะ^^
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-27 14:10:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย neybutter เมื่อ 2013-7-25 20:32
เป็นธรรมชาติดีค้า ค่าเสียหานเท่าไหร่ค้ะ^^ ...

49500 จ้าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้