ดู: 9578|ตอบกลับ: 53
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] 3 เดือน วีคูนคร้าาาาาา ถูกใจที่สุด

[คัดลอกลิงก์]
มองที่นี่ไว้ฮื้อๆ ไม่น่ามีข่าวแย่ออกเบยย เสียใจจ ชอบมากกก
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย นายหญิง เมื่อ 2013-7-23 11:33

เสียดายมากไม่น่าเกิดข่าวแบบนี้เลยใจเราก้ออยากแก้ที่วีคูน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เอ็ดซ่า เมื่อ 2013-7-23 13:45

้นองมิ้นจมูกสวยมากเลย งอนเป็นหยดนำ้เห็นชัดเลยครับ หน้าหวานขึ้นเยอะเลยอะ

แสดงความคิดเห็น

คุณตุ๊ดโรคจิต ดั้งใกล้เน่ายังค่ะ  โพสต์ 2013-7-26 01:50
เหมือนกันเลย  ทีแรกว่าจะไปแก้ที่วีคูน  ตอนนี้  แป้ว
เราก้อสุตส่าห์ได้คิว วันที่ 24 ก.ค. นี้ เซ็งมากเลยอ่ะ มองมาตั้งนาน
คลินิก วีคูนเป็นไรหรอค่ะพอดีเราจองคิวไว้ได้คิว วันที่ 24 สิงหานะค่ะ ใครทราบช่วยบอกเราด้วยนะค่ะ
จองคิวไว้เหมือนกันคะ เสียใจจัง อยากทำที่นี่มากๆ ชอบทรงแบบนี้ สวยดีคะ
เกิดไรขึ้นเนี้ยจะได้ทำวันที่24 นี้ ใครรู้เรื่องลายบอกหน่อยค่ะ0804534288
หมอยุทธ เหมือนว่าไม่ใช่หมออ่ะค่ะ ก่อนหน้านี้หมอชาตรี สยามคลีนิคโดนบุกจับเพราะแกไม่ใช่หมอ  เหมือนเปนการโจมตีจาก รพ ใหญ่แห่งหนึ่ง มีการออกมาเปิดโปงว่าหมอสองท่านนี้ไม่ใช่หมอ แค่อาศัยความชำนาญในการเรียนรู้มาจากหมออ่ะค่ะ แต่ส่วนตัวเราเป็นกลางนะค่ะ ถามว่าใบแพทย์สำคัญไหม อันนี้สำคัญ แต่ถามว่าแพทย์จบใหม่มีประสบการณ์มากี่ปีเอง มันก้อไม่ต่างกัน แต่ถามว่าคนที่ไม่ใช่หมอหากทำเราผิดพลาดเขาไม่สามารถดูแลเราได้เลย สรุปว่า....ใช้วิจารณญาณเอานะค่ะ เราไม่โทษใคร...เลยทั้งหมอและคนที่ไม่ใช่หมอ  คนเรียนช่างไฟแต่ไปชำนาญก่อสร้างก้อเยอะ 555 ขำๆนะ
เราก็ได้คิว วันที่ 31 สิงหาอะ แล้วเค้ายังเปิดอยู่ไหมคะ
เราได้คิววันที่6 สิงหา ยังเปิดอยุ่ป่าวเนี่ย
เส้าเหมือนกันเลยย อยากแก้จมูกกับที่นี้ ราคาไม่แพงมาก ทรงถูกใจ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เอ็ดซ่า เมื่อ 2013-7-26 09:43

ไอ้t tongkungกูไม่ไช่ตุ้ด แต่ถ้าอยากรู้ว่าตุ้ดไม่ตุ้ดลองได้ แต่ต้องดูหนังหน้ามึงก่อนว่ากูจะเอาป่าวเพราะกูเลือกเอาไม่ได้เอามั่ว แต่กูยังไม่รู้เลยว่าตกลงมึงเป็นตุ้ดหรือผู้หญิง อย่าเก่งแต่หลบไม่กล้าเปิดเผยรูป มึงกล้าโชวหนังหน้ามึงไหม แล้วดั้งกูจะเน่าไม่เน่าหนักควยอารายมึงไม่ทราบ อย่าเล่นกับกู เดี๋ยวจะรู้ว่ากูแรงจริง ตั้งกระทู้กูไม่เคยเอ่ยชื่อใครตรงๆ อย่าขอร้อง เดี๋ยวจะเจอกูป่วนมั่ง มึงนะกูรู้ว่าหน้าม้าโรงบาลของจริง สมัครมาเพื่อปั่น หมอยุทธ หมอชาตรี โดยเฉพาะ กูยังไม่พูดเลย อย่ายุ่งกับกูมีปัญหาเจอกูได้สัส
ขอโทษแอดมิน กับน้องมิ้นด้วยครับ ที่พูคำหยาบคาย. แต่ชักอยากเห็นหนังหน้าของ ไอ้ t tongkung ซะแล้วสิว่าหนังหน้าเป็นอย่างไง กูเข้ามาเวปนี้กูเข้ามาเพื่อทำศัลยกรรมจริงๆมาหาความรู้ 3เดือนกูทำเกือบทั้งหน้า บางคนทำจมูกครั้งเดียวมีดั้งพอใจแล้ว แต่กูเลือกทรงจมูก จำพวกกูอะมีใน ไอ้ทำแล้วไม่พอใจแก้ใหม่เพราะมันต้องเงินถึงด้วยแต่กูไม่เคยโชว์ออฟ จะว่ากูหน้าม้าอีกป่าว แต่กูหน้าม้าหลายหมอนะ เพราะกูทำกับใครดีกูเชียร์ 3เดือนกูทำหมดเกือบ100,000แล้ว ไม่ไช่ว่าสมัครมาเพื่อดิสเครดิตใคร มึงอะลองดูว่ากูพูดจริงไหมสมัครมากูเปิดกระทู้หมอชาตรีเลย จริงไหม ไอ้กระเทยมีไข่ อยากเล่นกะกูได้เดี๋ยวดูว่าใครแรงกว่ากัน ไอ้สัส

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ไอ้ t tongkung. เดี๋ยวบ่ายๆเจอกู อย่างมึงอะพูดสุภาพไม่ได้หรอก เดี๋ยวกูจะตั้งกระทู้ด่ามึงโดยเฉพาะไอ้ผู้หญิงมีไข่ อยากให้กูปากหมาเดี๋ยวกูจัดให้ อย่าลืมเอาหนังหน้ามึงมาลงละ จะได้ด่ามันๆหน่อย กูด่าอย่างงี้นึกหนังหน้ามึงไม่ออกหรือหน้ามึงมันเหี้ยมากมึงเลยไม่กล้าโชว์หนังหน้ามึงเฮอะสัส

แสดงความคิดเห็น

555 โรคจิตมากมาย ใครกันแน่ ตุ๊ดมีไข่  โพสต์ 2013-7-26 10:20
แล้วไมมึงไม่โชว์หนังหน้ามึงละ มึงหลบไมเหรอ มึงสมัครเข้ามามึงเคยดูกระทู้เขาทำสศัลยกรรมไหมควยกูด่ามึงนี่เขาเรียดกโรคจิตเหรอเรียนหนังสือไหมมึงอ่ะ ถ้ากูด่ามึงนี่เรียกโรคจิตเฉพาะมึงอะดิ กูว่าหนังหน้ามึงคงจะดูไม่ได้เลยอะ กูจะบอกมึงให้นะ หน้าอย่างกูมีแฟนสาวต่างชาติมาหลายคน ญี่ปุ่น. ออสเตรเลีย รัฐเซีย จีน ลูกครึ่ง แม้ตอนนี้แฟนคนไทย เล่นอยู่ในนี้กูก็ว่าหนังหน้ายังสวยกว่ามึงเลย

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เดี๋ยวบ่ายๆกูจะเล่นกับมึง อันนี้รกกระทู้น้อง เค้าเดี๋ยวมึงไปด่าในกระทู้กูตั้งบ่ายๆนะ ไอ้ หน้าเหี้ย
สวยจังเลยค่ะ
แล้วคุณหมอยังรับทำจมูกอยู่เปล่าคะ คืออยากทำกับคุณหมอท่านนี้มาก ทำออกมาทรงสวยมากเลยค่ะ

ใครพอรู้ ช่วยตอบด้วยน๊ะค๊ะ
คุนหมอยังทำอยู่นะค่ะ เราพึ่งไปทำมา 30 ก.ค ตอนนี้ได้ 3 วันแล้ว ทุกคนที่นั้นน่ารักทุกคน
เราก็พึ่งไปทำมา 30 ก.ค.เหมือนกัน คือนี่ไม่รู้เรื่องอะไรเลย พึ่งจะรู้วันนี้เอง แอบตกใจอยู่เหมือนกันแต่ก็ทำมาแล้วอ่ะทำไงได้
ต้นฉบับโพสต์โดย มี๊หยก เมื่อ 2013-7-23 10:08
มองที่นี่ไว้ฮื้อๆ ไม่น่ามีข่าวแย่ออกเบยย เสียใจจ ชอ ...

ใช่ๆ เราจองไว้เดือนหน้า ต้องคิดหนักเลยค่ะ
มองที่นี้ไว้เหมื่อนกันแต่เกิดข่าวยังไง คิวก็ยังเยอะยุ โทรไปจองคิวเราได้คิว เดือนตุลา ชึ้งนานมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้