ดู: 910|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ไกล้คิวทำปากกับหมอภูแล้ว

[คัดลอกลิงก์]
แอร๊ยยยยย !!! ผ่านไปไวเหมือนโกหก รอคิวทำปากกับหมอภู ตั้งแต่ 14 กุมภา ตอนนี้ จะถึงคิวแล้ว 15 สิงหาคม นี้ ตื่นเต้นๆๆๆๆ  ใครมีอะไรจะแนะนำเราบ้าง บอกหน่อยนะคร๊าาาาาาาา.....ทำแล้วจะกลับมา รีวิว จร๊า !!!
เอ๊ะ เอ..เอิ่มอยากถามว่า ช่วงนี้ รีวิว ที่คุณหมอทำปากมันน้อยจังอ่ะ ค้นหา แล้ว มีแต่เก่าๆ อ่า ทำไมน๊อออออออ????? ทำไมมีแต่ รีวิว เก่าๆ... ใครไปทำมาแล้ว เข้ามาชี้แนะหน่อยนะคร๊าาาาา มีรูปด้วยยิ่งดีคร๊าาาาาาา   
ขอให้ออกมาสวยนะค่ะ เราก้อทำกะหมอภูสวยๆค่ะ

แสดงความคิดเห็น

สาธุๆๆ ขอให้สวยๆๆเหมือนที่อวยพรนะค่ะ อยากทำครั้งเดียวแล้วสวยเลย ไม่อ)  โพสต์ 2013-7-22 13:19
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้