ดู: 996|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] 4 เดือนครึ่งกับจมูกใหม่ และใต้ตาที่ช้ำไม่หายซะที

[คัดลอกลิงก์]
ท่านใดเคยเจอ หรือ กำลังเจอเหตุการเหมือนกันบ้างค้า ทำจมูกมาได้จะห้าเดือนแล้ว แต่ใต้ตายังช้ำเป็นปื้นๆอยู่เลย เข้าเดือนที่ 3 ค่อยๆจางลงเรื่อยๆ อาจจะเป็นเพราะทำ ipl ทุก 2 อาทิตย์ แต่พอหลัง 3 เดือนมานี่รู้สึกเหมือนมันคงที่ ไม่จางลงเลย ครั้งนี้เป็นการแก้จมูกนะคะ ทำครั้งแรก อาทิตย์เดียวเดินห้างสะบายไม่มีปัญหา ท่านใดพอจะแนะนำวิธีที่ทำให้มันหายได้ช่วยหน่อยค้า เป็นสองข้างเลย แต่อีกข้างน้อยกว่า มองหน้าตัวเองในกระจกละอยากร้องไห้ทุกทีเลย ช่วยด้วยคะ ไม่มีรูปให้ดูนะคะ ไม่ออกกล้องเลยตั้งแต่ทำมา T_T
ก็เคยเป็นค่ะ หนูเป็นนามมากด้วย แต่เพราะทำจมูกเสร็ดก็ไม่ได้พัก ร้องไห้ด้วย ตาลึกอีกไม่ได้ประคบอีก ๕๕เพราะขึ้นเวรไม่ได้หยุด ทำให้เลือดคังนานมาก แต่หนูประคบน้ำอุ่นบ่อยๆๆและทำใจมันก็ค่อยหายเอง
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-13 10:12:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย miyavisoza เมื่อ 2013-7-12 20:28
ก็เคยเป็นค่ะ หนูเป็นนามมากด้วย แต่เพราะทำจมูกเสร็ดก ...

ไม่ทราบว่านานไม่ค้ากว่าจะหาย ตอนนี้คุณ miyavisoza. ก็หายแล้วใช่ไม๊คะ. เฮ้อเซ็งจัง ดูแลตัวเองทุกอย่างดีมากๆ ไม่คิดว่าจะเป็นเหมือนกันคะ เสียค่าเลเซอร์ไปได้จมูกใหม่มาอีกอันแล้วคะ T_T
ไปทราบว่าไปแก้กับคุณหมอท่านไหนคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้