ดู: 3211|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] Review ฉีดฟิลเลอร์ เสริมหน้าอก กับAmedclinic

[คัดลอกลิงก์]
เกิดมาไม่เคยสัมผัสความรู้สึกเปงสาวอึ๋มคับอกคับใจกับเขาบ้าง โดนแซวจนชินว่าข้างหน้าข้างหลังไม่แตกต่าง ไม่กระดานเดินได้ ไรงี้
ก่อนทำก็มีหลายคนห้ามนะเพื่อนครอบครัว ทั้งเห็นด้วยและคัดค้านของอย่างงี้ไม่มีใครเข้าใจเราอะ เพราะเลือกได้ไม่มีใครอยากนมแฟบหรอกค่ะ เราเลือกแบบfiller ฉีดกับพี่หมอผู้หญิง Amedclinicค่ะ ใกล้มหาลัยเลยนะคะขับรถหลงอยู่รอบนึงขับเลยซอยค่ะ ง่าวแท้เรา

บอกอยากได้คุณหมอผู้หญิงเท่านั้นค่ะถ้าเป็นหมอผู้ชายมันเขินๆอยู่นะจะให้เราเปิดหน้าอกไรงี้สรุปได้ทำกับหมอผู้หญิง
แต่เสียดายนะเอเมดกว่าจะได้เจอหมอรอคิวหลายวันมาก จากแรกๆตื่นเต้นอยากทำพอรอนานๆเริ่มชินละหมดความยากเลยทีนี้รอคิวเกือบเดือน นับถือคนที่รอหลายเดือนมากคุณมีความพยายามจริงๆ ส่วนพนักงานไม่รู้ว่ายุ่งลูกค้าเยอะหรืออะไรนะ แบบดูชุลมุนค่ะบางคนมีหน้าเหวี่ยงด้วย เราเลยจัดโทร complain สะเลย เดี๋ยวรอวันนัดหมอคราวหน้าจะไปดูท่าทีอีกครั้ง

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ฟิลเลอร์หน้าอกอยู่ได้นานไหมอะคะ ทรงสวยมาก
สวยจังค่ะ ไม่ทราบเติมมากี่ซีซีคะ
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ทำมาเท่าไหร่คะ
ราคาเท่าำไหร่ค่ะ อยู่ได้นานแค่ไหน ตอนทำเจ็บปวดบวมมั๊ยค่ะ หลังทำต้องนวดหรือเปล่า และ อันตรายหรือไม่ต้องดูอย่างไร /ขอบคุณมากค่ะ
รอฟังราคาด้วยคนที่นี่ราคาแพงนะเพราะเราเสริมจมูกมาแบบ silicloneค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-11 12:57:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ข้างละ 200 ค่ะ รวมทั้งตัวเป็น 400 ซีซี แสนห้าค่ะ ตอนทำไม่เจ็บมีหน่วงหนึบๆหลังทำตอนกลับมาบ้านแล้วนิดหน่อยค่ะ
ตู้มมากเลยค่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-6 17:45:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เสียดายค่ะ ชอบตอนหลังทำมากมันตู้มสะใจดีค่ะแต่ตอนนี้มันยุบลงนิดนึง หมอบอกแล้วว่าตอนแรกดูใหญ่หน่อยเพราะยาชา แบบนี้ก็ดีค่ะขนาดเหมาะกับตัวดี
ทรงสวยมากเลยนะคะ ไม่มีแผลเลยใช่ไหมคะ
นมสวยมากเลยค่ะ
สวยมากเลยค่ะ เพิ่มมากี่ซีๆคะเนี่ย
ใหย่ขึ้นมากเลยนะคะ ไม่ทราบว่าเติมมากี่ซีๆคะ
ฉีดกี่ซีๆคะเนี่ย อึ๊มมากเลยค่า
น้องนมทรงสวยมากเลยค่ะ ^^
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gva เมื่อ 2013-12-27 19:02

มันจะสลายหายไปเองใช่ไหมคะ? ใช้เวลานานเท่าไหร่คะ? น้องนมสวยเด้งมากเลยค่ะ
ฉีดไปกี่ CC ค่ะ เพราะทรงสวยมากเลยอ่า
ฉีดมา สวย มาก เลย จ้า

ฉีดไปกี่ CC เอ่ย
Hotline 084 680 8666 24 ชม.
www.amedclinic.com
www.facebook.com/amedcenter
Instagram:amedclinic
Line:amedclinic
ฉีดได้เยอะมากๆๆ อยู่ได้นานป่าวคะแบบนี้
ทำมาดูหน้าอก เต้งตึง กระชับขึ้นมากเลยอ่า ทำไปกี่CC หรอจ๊ะ?
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-18 11:32:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำมาข้างละ 200ซีซีค่ะ
หมอชื่ออะไรค่ะ เราอยากทำกับหมอผู้หญิงเหมือนกันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้