ดู: 3428|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รอยแผลจากทำปากบาง ช่วยดูหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

หลังจากที่แผลไม่ค่อยติดกันหลังตัดไหม

จากhttp://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=69298

ตอนนี้ครบหนึ่งเดือนค่ะ แต่แผลมันมีรอยเป็นสีขาวนูนตามรอยกีดตามรูปเลยค่ะ ของจริงชัดกว่ารูป
และยังเป็นร่องแต่ไม่ลึกมากอยู่เลยค่ะ

มีใครเคยเป็นบ้างค่ะ ใครทราบวิธีแก้บ้างค่ะ ตอนนี้ก็นวดทุกวันๆละหลายครั้งค่ะ
ถ้าไม่ทาวาสลีนถ้าตรงรอยขาวๆนั้นแห้งมันจะลอกเป็นแผ่นๆเลยค่ะ แสบด้วยค่ะ

ใครพอทราบรบกวนช่วยบอกหน่อยน่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ
เป็นเหมือนกันค่ะ ทำมาามอาทิตเองพยายามนวดอยู่ รอติดตามด้วยคน
ทำที่ไหนหรอค่ะ กะหมอท่านไหนค่ะ
เป็นธรรมดานะ เราก็เป็น หมอบอกสามเดือนจะหายคะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณมากค่ะ ขอบคุณค่ะ ^_^  โพสต์ 2013-7-4 01:35
เป็นไงบ้างคะตอนนี้
น่าจะเป็นกันทุกคนนะคะ ของเราเพิ่งครบ 10 วัน
ถ้าไม่ทาปากจะแห้งและลอกเหมือนกันค่ะ
ตอนนี้ก็เป็นแบ่งแยกชั้นปากคล้ายๆกันค่ะ
รอยแผลแยกด้วย 1 ข้างของเรา ตอนนี้ค่อยๆกลืนกันแล้วจ้า
เราก็เป็นค่ะ ตอนนี้หายยังค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้