ดู: 2031|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สอบถามเพื่อนๆที่ทำจมูกโดยใช้กระดูกใบหูเสริมปลายหน่อยคร่า หมอกิตติชัย ยันฮี

[คัดลอกลิงก์]
คือพึ่งทำมาวันที่3 ค่ะแอบกังวลเล็กน้อย อยากรู้ว่าคนที่เอากระดูกหลังใบหูมาเสริม จะทำให้ปลายจมูก บวมแดงได้มั้ยคะ
หลังจากเสริมมาได้ 2 3 วันค่ะ แอบจิตตกมากเลย เพราะ ครั้งนี้แก้ครั้งที่2 ผิดพลาดมาจาก คลินิค เพชรบุรี ซ 7 ทำจมูกเราเกือบทะลุ
เลยตัดสินใจมาแก้กับหมอกิตติชัยค่ะ โดยใช้กระดูกหลังใบหูมาเสริม เพื่อป้องกันการทะลุ T T
ขอดูรูปหน่อยสิครับ หมอกิตติชัยทำราคาเท่าไหร่ครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-29 21:07:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พอดีไปแก้มา ซิลิโคนพิเศษ 20000+ ค่า ใช้กระดูกอ่อนใบหูเติมปลายน่ะค่ะ 8500 แต่ได้ลด 5% นะคะ อยากลงรุปให้ดูมากแต่อัพทางไอโฟนไม่ได้เลยค่ะ กำลังคิดว่าแค่สามวันเองใช้กระดูกใบหูมาเสริมคงต้องมีปลายแดงมาก แอบวิคกกังวลน่ะค่ะ แต่หมอละเอียดดีค่ะ
ไว้จะลงรุปให้ดูนะคะ
ครับ สู้ๆนะครับ หมอนี้ รู้สึกจะมี อาการ บวมช้ำ มากเป็นพิเศษกว่าหมออื่นๆ นะครับ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณมากนะคะ ตอนนี้กังวลปลายจมูกอย่างเดียวเลยค่ะวันที่4แล้วค่ะTT  โพสต์ 2013-6-30 08:37
ขอเราก็หมอกิตติชัย ใช้กระดูกหลังใบหูแต่บอกหมอว่าให้ใส่นิดเดียวไม่เอายาว กว่าจะหายแดงจำไม่ได้ แต่น่าจะเกิน 4 เดือน แต่ตอนนี้หายแดงแล้ว ใจเย็นๆ ตอนนี้สวยมากค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-30 20:44:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kai_kewalee เมื่อ 2013-6-30 20:01
ขอเราก็หมอกิตติชัย ใช้กระดูกหลังใบหูแต่บอกหมอว่าให ...

ชอบคุณมากเลยนะคะ ตอนนี้สบายใจขึ้นค่ะ ตอนแรกกังวลมากเลยค่ะว่าที่ปลายจมูกแดงกลัว ติดเขื้อหรือมีปัญหาอะไรอีก แก้มา หลายรอบแล้ว เลยแอบจิตตกมากเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

โอเคจร้า สงสัยต้องหาหมอเพื่อความสบายใจ ^^  โพสต์ 2013-6-30 20:50
มีไรไม่สบายใจ เข้าไปหาหมอ เลย เราถามหมดอะ ตอนนี้เริ่มสบายใจมานิดนึง  โพสต์ 2013-6-30 20:48
ตอนนี้เราจิตตกเหมือนกัน นี่20กว่าวันแล้วปลายยังแดงมาก เหมือนคนจมูกจะทะลุ
เรากังวลมากไม่รุ้จะยังไงดี ห
ถามหมอหมอยังตอบไม่ได้เลย บอกไม่รุ้ กังวลและเครียดสุดๆ
เราจะบอกเธอว่า เราเป็นคนนึงที่แก้จมูกกับหมอกิตติชัยค่ะ เรามีปัญหามากๆ เราจมูกบวมมากๆ เนื้อหด รูจมูกไม่เท่ากัน เสียรูปทรงจมูกเก่าไปเรย ไปหาหมอหมอบอกให้นวด !!!! รอ รอ รอ และรอ ค่ะ ซึ่งไปๆมาๆเราเจอคนที่เป็นแบบเดียวกับเรา เป็นเคทแก้ ที่แก้แล้วพัง ประมาณ5 คน หนักมากน้องต่างกันไปแต่มีปันหาค่ะ เราเสริมมา3เดือนแล้ว ปันหายังคงอยู่นวดไม่หาย และปลายเป็นคนจมูกใหญ่หนาๆทู่ๆ เหมือนเนื้อเราหนาขึ้น แนะนำเจ้าของกระทู้ว่าถ้ามีโอกาสแต่มีกำลังทรัพย์มากพอ อย่าเสี่ยงกับคนนี้อีกเรย ไปที่ทำที่อื่นเถอะค่ะ เราเป็นห่วง เพราะเราเชื่อหมอมาตลอด 4เดือน (เดือนแรกทำเนื้อหดรั้งปลายจมูก ปลายจะทะลุ เรยทำใหม่ตอนนี้อาการเนื้อหดยังเหมือนเดิม แต่ยุบลงบ้าง ****แต่จมูกไม่ทะลุแล้ว เพราะหมอได้ทำให้มันสั้นลง เหมือนหมูค่ะ **** เห้อออออออออ
ต้นฉบับโพสต์โดย inner_mp เมื่อ 2013-11-10 22:41
ตอนนี้เราจิตตกเหมือนกัน นี่20กว่าวันแล้วปลายยังแดงม ...

เราก้ทำใช้กระดูกหลังหูกับหมอกิตติชัยค่ะ ต้องรอนานหน่อยกว่าจะเข้าที่ค่ะ

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=85688
ลองเข้าไปดูรีวิวนะคะ เราทำใช้กระดูกหลังหูกับหมอกิตติชัยค่ะ ต้องรอนานหน่อยกว่าจะเข้าที่แต่ออกมาสวยค่ะ

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=85688
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้