ดู: 920|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] ไปฉีดโบท็อกลงกรามที่สถาบันผิวหนัง ไม่เห็นผลเลย แพงด้วยอ่า

[คัดลอกลิงก์]
ไปฉีดโบท็อกที่สถาบันผิวหนังมา ต่อคิวนานมาก 50 ยูนิต 8050 บาท ฉีดข้างละ 25  จะครบเดือนแล้ว
ไม่เห็นการเปลี่ยนแปลงเลย ทั้งๆที่น้ำนักก็ลง5โล แต่น่ายังเหมือนเดิม เพราะเป็นคนถ่ายรูปทุกวัน เอามาเปรียบเทียบ ไม่เห็นผลเลย
แค่เมื่อยน่าเฉยๆ
ใครเป็นแบบนี้บ้างคับบบ
มีรูปมั้ยคะ   before  and  after   ??
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-25 00:34:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย yingmoi เมื่อ 2013-6-24 21:40
มีรูปมั้ยคะ   before  and  after   ??

หลังไมค์คับ เด่วให้ดูนะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-25 00:38:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คือผมก็เป็นคนหาข้อมูลละเอียดพอสมควรนะคับ แล้วก็มั่นใจว่าที่นี้คงดีและปลอดภัยที่สุดเพราะ เป็นอาจาร์ยหมอทุกคนที่ฉีด ยาก็ของเมกา ที่มี อย นำเข้า ตอนไปฉีดก็มีนักศึกษาแพทย์มาดู ฉีดไปสอนไปเลย  แต่นี้อีกอาทิตย์เดียวกะคบเดือน หรือผมต้องรอไปก่อน เพราะตอนนี้รู้สึกเฉยๆมา แค่รู้สึกเมื่อยคับ ขอบคุณมากนะคับพี่ตอบกระทู้ผม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้