ดู: 1648|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ยังเจ็บแผลอยู่เรยคับ

[คัดลอกลิงก์]
ผมทำจมูกมาได้ 2 อาทิตย์ละคับ

วันนี้ลอง ๆจับตรงไหมที่แลบออกมาเล่น ๆ

ปรากฏว่า เจ็บ ๆ เฉยเรยอะคับ ทั้ง ๆ ที่ตอนแรก ๆ จับก็ไม่เห็นเป็นไรเรย

มานปกติป่ะคั๊บ บ มานเปนไรป่าวเนี่ยยย ><
ยังเจ็บอยู่คัฟ เปนเรื่องปกติ สบายจัยได้คัฟ
เจ็บไหม แสบเหรอ

อืมทนนิดนึง

หล่อแล้วคับ ชิมิชิมิ งุงิ อุๆ อิๆ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
สองวันเองครับ เหมือนกะเราเป็นแผลทั่วไปอ่ะครับ

ที่จมูกหมอเย็บ สามเข็มเอง

เรื่องปวดนะ่ธรรมดา อย่าไปจับ ย ...
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-6-11 02:08

พี่กั้ง เขาทำมาสองอาทิตย์แล้ว ไม่ใช่สองวัน

แงะ ไม่ได้ว่าแก่นะ ไม่ได้เว่า สายตาไม่ดี น่ะ

อิๆ อุๆ งุงิ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-11 19:28:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่า ขอบคุณทุกกำลังใจเช่นเคยค๊าบ บ
เรื่องปกติคับ แผลยังไม่หายสนิท

แต่อย่าไปจับมันเรยนะคับ

ต้องระวังเรื่องความสะอาดอยู่นะคับ

ดูแลตามที่คุณหมอแนะนำ เด๋วกะหายคับ

เป็นกำลังใจให้นะคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้