ดู: 9730|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก/ดูดไขมัน] แนะนำvaser lipoที่ไหนไม่แพงบ้างคร้าาา

[คัดลอกลิงก์]
พอดีเปนคนต้นขาใหญ่ จะน้ำหนักลงมันก้ยังจะใหญ่ แต่แบบเหมือนเปนไขมันส่วนเกินจิงๆนะคะ เพราะมันดูเกินๆจากที่น่าจะเปนคะ เลยอยากจะทำvaser lipo นี่หละคะเห็นหลายๆคนรีวิวทำมาแล้วลดไปเยอะเลยสนใจคะ แต่งบน้อยดูแต่ละที่2-5หมื่นเลย ต่อจุดมันแพงมากจ็อด คัยมีความรู้ข้อคำแนะนำ+เรื่องราคาไม่แรงด้วยนะคะ กราบขอพระคุนล่วงหน้าคะ อะคิ อะคิ
แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-18 16:12:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
@ plingpling มันต่างกันยังไงคะ ?
@jkkook มันไกลไปคะ
@aein ไปเลทเพจและสอบถามยุคะน่าสนใจๆ

เคยไปทำกันบ้างรึยังคร้าาา หาข้อมูลคะ
ของเราทำ bodytite ที่ Dermaster ค่ะ ทำกับคุณหมอกฤต เราว่าเวิร์คมากค่ะ ขามันเข้ารูปเร็วกว่าทำ vaser   
ตอนนี้ siam laser clinic มีโปรจัดอยู่ค่ะ จุดล้ะ 19000 และอีกที่คือ Vaser bodytite ดูดไขมันแบบใหม่ด้วยคลื่น RF ที่ The med clinic จุดล้ะ 16000 3จุดแถม1จุดค่ะ ลองหาในกูเกิ้ลเอา
The young cli nic  หมอเอ้ ถูกสุดแล้วดี ไม่เกินงบแน่นอน
The Young Clinic ค่ะ หมอเอ้.. เราทำไปห้าหมื่นหนึ่ง รวมยาสลบแล้ว ทำไปทั้งหมดหกจุด ต้นขาค่ะ ผ่านไปเกือบสามอาทิดแล้ว ต้นขาค่อยๆ ลดลง ตอนแรกก็นอยๆ มากว่าจะไม่ลดเพราะบวมมากหลังทำ ตอนนี้ลดลงจนคุณพ่อทักว่าเล็กลงมาก ลองเอากระโปรงมาใส่ กระโปรง mini-skirt อ่ะค่ะ ใส่ได้ครั้งแรกในชีวิต ฮ๋าๆๆๆ (เคยซื้อมาตอนผอมๆ แต่ใส่แล้วก็ขาใหญ่อยู่ดี) Happy มากกค่ะ จะรอดูผลต่อไป เพราะยังเล็กไม่สมใจ ก็หวังว่าจะเล็กลงได้อีกค่ะ บอกไว้ก่อนว่าเวลาคุยกับคุณหมอต้องถามให้ครบนะคะ หมอไม่ค่อยพูดไรมาก เราต้องถามอย่างเดียว เราลืมถามไปตั้งหลายอย่าง เสียดายยยย คุยให้เคลียร์ๆ อ่ะค่ะว่ายังไง อะไร เท่าไร :-)
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-20 19:32:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยุ กทม คะไกลเกินไปจร้าแต่ขอบคุนนะคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-20 19:37:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Sarahmissy เมื่อ 2013-6-19 17:45
The Young Clinic ค่ะ หมอเอ้.. เราทำไปห้าหมื่นหนึ่ง รวมยาสลบแล ...

51000 มันกี่จุดคะยังไงบ้าง แล้วคลีนิคยุแถวไหนถามในเฟสไปไม่มีคัยตอบเลยคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sarahmissy เมื่อ 2013-6-21 14:08

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sarahmissy เมื่อ 2013-6-21 14:07

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sarahmissy เมื่อ 2013-6-21 14:06

เอ่อ คุณ jkkook นี่ งงอะไรเปล่าคะ เจ้าของกระทู้เค้าบอกไปแล้วว่าอยู่ไกล เค้าอยู่กทม. หน้าม้าแน่ๆ ค่ะ  อะไรมันจะดีเว่อร์ขนาดที่คุณต้องโปรโมทขนาดนี้.. เราลองเช็คดู กระทู้คำตอบของคุณมีแต่ พรีมาดอนน่าคลินิค เชียงใหม่ ทุกอันเลยอ่ะ นี่ถ้าไม่ใช่คน ก็คงเป็น spam อ่ะ พูดอะไรเดิมๆ ซ้ำไปซ้ำมา แถมเจ้าของกระทู้ขอบคุณหลายรอบแล้วก็ยังตอบเหมือนเดิมๆ ถ้าโฆษณาช่วยไปทำที่กระทู้อื่นค่ะ คนเค้าจะรีวิวปรึกษากัน รู้จักมารยาทซะบ้าง

ถึงเจ้าของกระทู้ค่ะ 51000 นี่ หกจุดค่ะ รวมยาสลบ (3000) แล้ว เค้าคิด 15999 ต่อสองจุด คือเราไม่ทันโปร 14999 เราเคยลงมัดจำไว้ 4000 เพื่อจองโปรนี้ แต่ไปๆ มาๆ พอไปจริง เค้ากลับคิดเราโปรที่แพงกว่าคือ 15999 งั้นก็ไม่เข้าใจค่ะ ว่าจะจองโปรไปเพื่อ?? ไม่ค่อยประทับใจเรื่องราคาที่มันงงๆ ไม่เคลียร์แต่แรกค่ะ มันเสียความรู้สึก คุณหมอก็โอเคนะ เค้าเงียบๆ ไม่ค่อยอธิบายไรมาก บอกแล้วว่าต้องถามเอง ถามเค้าก็ตอบค่ะ คุณหมอสวยน่ารัก ดูเด็กๆ อยู่ค่ะ จริงๆ เราก็ไม่เข้าใจเรื่องจุดเท่าไรนะ กะว่าไปเจอหมออีกครั้งจะถามว่าหกจุดคือตรงไหนบ้าง เพราะหมอบอกว่าสูงสุดขาเรา แปดจุด แต่ว่าเราดูแล้วบริเวณที่ทำไปมันยังเหลืออีกตั้งหลายส่วนที่ไม่ได้ทำ เลยงงว่า หกจุด ยังไง อะไร.. เราดูดออกมาได้ 1700 นิดๆ cc นะคะ ถามว่าเยอะไหม ก็คงได้แค่นี้แหละมั้ง เพราะเราก็ไม่รู้ว่าเค้าดูดหมดไหม มากอะไร ยังไง เนื่องจากเราสลบอยู่ ถ้าเราตื่น เราคงบอกหมอได้ว่า ตรงนี้ดูดเยอะๆ นะคะ ฮ่าๆๆๆ ส่วนตัวเราว่ากล้ามเนื้อเราอาจจะเยอะด้วยมันก็เลยดูดได้แค่นี้ ถ้าเทียบกับคุณ ปีใหม่999 เค้าดูดแปดจุดได้ 2200 ก็คงพอๆกับเราค่ะ เพราะเราแค่หกจุด เราเห็นหลายคนและ บอกหมอว่างบน้อย หมอก็ใจดีให้เพิ่มนะ แต่สำหรับเรา เราลองต่อๆ ดู เค้าบอกไม่ได้ ราคาพิเศษแล้ว (พนักงานบอกมา หมอไม่ยอมคุยต่อเรื่องราคาแล้ว) สงสัยว่าเราดูมีเงินมั้ง จริงๆ ไม่มีๆ ฮ่าๆๆๆ เราก็เลยไม่เข้าใจว่า พวกโพสๆ เรื่องหมอแถมนี่ หน้าม้าหรือเปล่า เพราะส่วนตัวเรา เรารู้สึกว่าเค้าคิดเราเต็มที่เยย.. และตอนแรกบอกกับเพื่อนเราว่าจะคิดแค่สี่จุดให้เรา พอดีเราเพิ่งกลับมาจากออสเตรเลีย เลยให้เพื่อนไปลงมัดจำไว้ให้ หมอบอกว่าถ้าดูดต่อจุดไม่กี่ cc เค้าจะแถมๆ ให้ แต่เอาเข้าจริง นับเป็นจุดมากกว่าจะให้ตามที่เคยบอกไว้ ก็เลยเสียความรู้สึกหน่อยๆ ค่ะ สำหรับคนที่ไปทำแล้วได้ประสบการณ์ที่ประทับใจจากที่นั่น เราก็ดีใจด้วยนะ บางคนทำแค่ 4 จุด สามหมื่นกว่า ขาเล็กเพรียวไปเลยก็มี (เค้าบอกว่าหมอแถมให้ด้วยหนึ่งถึงสองจุดอ่ะ) ก็ต้องแล้วแต่คน แล้วแต่ร่างกาย และที่สำคัญแล้วแต่ว่าหมอถูกชะตากับคุณไหม.. บางคนบอกหมอใจดี บางคนบอกว่าหยิ่ง แต่สำหรับเรา ขอเป็นครงกลางๆ ละกัน ลองไปคุยกับคุณหมอดูก็ได้ค่ะ ถ้าคุณโชคดี เค้าคิดราคาพิเศษให้ ก็ดีใจด้วยค่ะ

The sib ค่ะ หมอใจดีเอาไขมันออกเยอะมากไม่แพงด้วย
ยศยาคลินิกค่ะ ราคาไม่แพง หมอทำดีค่ะ เราทำที่นี่ เมื่อ3เดือนที่แล้วค่ะ ทำท้องกะแขน ตอนนี้ลดลงเยอะเลยค่ะ
ว่าจะรีวิวให้เพื่อนๆดูเหมือนกัน ตอนนี้ไม่แน่ใจว่าตอนนี้มีโปรไหม ลองหาดูนะคะ เอาใจช่วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้