ดู: 6091|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] กลับมารีวิวรูปล่าสุดอีกครั้งค่ะ จมูก-ปาก-คาง-โบท็อก

[คัดลอกลิงก์]
เปลี่ยนเป็นคนละคนเลยครับสวยมากเลย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-16 22:01:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย เอ็ดซ่า เมื่อ 2013-6-16 21:48
เปลี่ยนเป็นคนละคนเลยครับสวยมากเลย ...

ขอบคุนนะค่า
น่ารักฝุด ๆ !!

.ปล หลังทำดูเป็นสาวเกาหลี มาก ๆ เปะ อะคับ
สวยจังเลยคะ่
ทำคางที่ไหนค่ะ
คางนี่ฉีดหรือเสริมคะ
ทำจมูกที่ไหนค่ะสวยมาก
ทำจมูกที่ใหนค่ะ
ทำจมูกที่ไหนมาค้ะ คางอ้ะค้ะ สวยทั้งหมดเลย
น่ารักมากๆเลยค่ะ ทำอะไรบ้างคะ
มีรูปมุมอื่นๆอีกมั้ยค่ะ อยากเห็นจัง ทำคางหมออะไรคะ ผ่าด้านในหรือด้านนอกคะ
น่ารักขึ้นเยอะเรยอ่า แอบดีใจแทน
สวยค่ะ  เปลี่ยนไปเป็นคนละคนเลยคะ

อิจฉาาา  
มองกี่ครั้งก้อสวยค่ะ
ชอบจมูกมากค่ะ ทำหมอที่ไหน
คางทำหรือฉีดค่ะ ทำที่ไหน สวยมากกกก
น่ารักเป็นคนละคนเลย มุมนี้คล้ายเจนี่เลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้