ดู: 3156|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คุณหมอศิริพรชัยใช้ซิลิโคนแบบมีขาหรือเปล่าคะ

[คัดลอกลิงก์]
ส่วนตัวแล้วสนใจผลงานของคุณหมอศิริพรชัยมากค่ะ  แต่สงสัยว่าคุณหมอใช้ซิลิโคนแบบมีขา  หรือไม่มีขา  เพราะติดตามอ่านหลายๆกระทู้  ยังไม่เจอข้อมูลเลยค่ะ  รบกวนเพื่อนที่ทราบบอกด้วยนะคะ ต้องขอขอบพระคุณทุกท่านอีกครั้งที่ให้ข้อมูลที่มีประโยชน์มากมาย :)
จริงๆถ้าไล่อ่านดีๆจะมีตอบเยอะมากนะครับ แต่คงอ่านไม่ไหวเพราะเยอะเหลือเกิน
สำหรับคนที่ทำครั้งแรกนะครับ จะมีสองราคาคือ 12000 บาท กับ 15000 บาท ทั้งสองตัวนี้เป็นของอเมริกาและมีขาทั้งคู่นะครับ จะต่างกันตรงที่ว่านิ่มกับนิ่มมาก ตัวนิ่มมากคือ 15000 บาท ซึ่งจะเหมาะกับผู้หญิง ส่วน 12000 จะนิ่มน้อยกว่าทำให้เหมาะกับผู้ชายเพราะส่วนมากผู้ชายมักต้องการเสริมให้โด่งมากกว่าผู้หญิง ดังนั้น ถ้าซิลี่มีความนิ่มมากจนเกินไป จะทำให้ทรงเบี้ยวได้ครับ
ส่วนเคสแก้ราคาก็เริ่มที่ 15000 บาทครับ ขึ้นอยู่กับเคสเป็นกรณีๆไปครับ
ตามรนีบนเลยคัรบ ลูกศิษยืมาตอบเองเลย
มีครับ คอนเฟิร์ม
มีครับ คอนเฟิร์ม
ต้นฉบับโพสโดย DonQuixotAe เมื่อ 2010-3-6 10:42

โห อันนี้หนักกว่าครับ ชาคริต มาตอบเอง คิคิ
ซิลิโคนมี 2 แบบคะ แบบนิ่มของบราชิล12000 แบบนิ่มมากของยูเอส 15000 ทั้งสองแบบมีขานะคะ ส่วนใหญ่จะนิยมทำแบบ15000 กัน  และทางคลีนิกบอกว่าจะเหลือแค่แบบ 15000 อย่างเดียวเพราะว่า 12000 คนไข้ไม่นิยมจึงจะไม่สั่งแล้วคะ
แต่เห็นว่าตอนนี้จะขึ้นราคาแล้ว เพราะว่าคุณหมอสั่งพวกอุปกรณ์เครื่องมือมาใหม่คะ ถ้าจะทำก็ต้องรีบจองนะคะ
ขอบ คุณ มาก พอได้ข้อมูลลลลลล
อยากทำบ้างอ่ะครับขอรายละเอียดเกี่ยวกับสถานที่ทำหน่อยครับ
ตอนนี้มีซิลิโคนตัวใหม่นะคะของคุณหมอศิริพรชัยนะคะ เข้าช่วงเดือนธันวานะคะ เราก้อจองไว้นะคะ ญ 20000 ช 25000 นะคะ
เบอโทที่คลีนิคนะคะ 023310317

คุณแม่คะทำแย้ววันที่ 12 พย 53
ทำกับหมอศิริพรชัย
แล้วบีบ จมูกได้หรือเปล่า คะ
ช่วงแรกอาจจะยังบีบไม่ได้นะคะ แต่เพื่อนทรายเล่นได้แย้วนิ่มมากเยย เพราะเค้าทำก่อนแม่ทรายอ่ะ ตอนนี้เพื่อนทำมาได้เดือนนึงแย้วอ่คะ สวยมากเยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้