ดู: 1733|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครเคยสักคิ้ว 3 มิติบ้างคะ ถามหน่อย...

[คัดลอกลิงก์]
สัก/เพ้นท์ คิ้ว3มิติ กี่วันจะลอกคะ แล้วกี่วันสัมผัสแรงๆได้
คือเราได้คิวทำคิ้ว ก่อนทำตา2ชั้น  6 วันน่ะค่ะ ไม่รู้ว่าจะพอมั้ย เพราะทำตาต้องโดนคิ้วเป็นแน่แท้
(รึจะทำคิ้วหลังทำตา ก็กลัวเค้ามาโดนหนังตาเราอ่า..)
รู้ที่สักคิ้วผู้ชายดีๆๆ ในกรุงเทพ บ้างไหมครับ
1-2อาทิตก็จะค่อยๆลอกคะไม่มีผลอะไรคะคิ้วสามมิติเจ็บตอนทำนิดเดียวช่างจะทายาชาพอหลังทำไม่เจ็บแล้วคะแล้วแต่ช่างจะให้เติมสีอีกทีเมื่อไหร่บางที่ก็1เดือนบางที่ก็อาทิตเว้นทิตคะ
หลังจากสักคิ้วสามมิติ คิ้วจะลอกภายใน 3-5 วันไม่เกินนั้นคะ
จะเจ็บๆแสบๆแค่ 2 - 3 วันแรกเองคะ ซึ่งอาทิตย์นึงก็ลอกออกหมดแล้ว
ลอกออกทันทำตาแน่นอนคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้