ดู: 12518|ตอบกลับ: 33
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] 400 cc หมอเทพ 3 ปีที่แล้ว

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย toktaknicha เมื่อ 2013-6-8 02:05

หวัดดีจร้าทุกคน วันนี้จะมารีวิวหน้าอกหน้าใจ ของเดี๊ยนเอง หลังจากที่หลบซ่อนตัวอยู่ในเวบนี้มาพักนึงแล้ว ก็ได้ความรู้เกี่ยวกับการทำศัลยกรรมขึ้นเยอะเลย ขอบคุณทุกรีวิวที่ให้เราทุกคนในเวบนี้ได้มีโอกาสเป็นส่วนหนึ่งในการศึกษาของคุณ

ทนอ่านหน่อยนะจ๊ะ เริ่ม...เราเป็นสาวประเภทสองนะคะ ก่อนทำหน้าอกแทบไม่มีเนื้อเลย ถ้าให้เปรียบคือเล็กกว่าผู้หญิงนมเล็กที่มีแต่หัวนมอ่ะค่ะ เป็นการทำศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิต ไม่มีความรู้ ไม่มีการเตรียมตัวก่อนผ่าตัดล่วงหน้า แต่ถือว่าโชคดีมากที่มีพี่สาวเป็นสาวประเภทสองเหมือนกัน เค้าเลยแนะนำว่า จะทำหน้าอกหรอ มีหมอไว้ในใจรึยัง เอาไซส์เท่าไหร่ เราด้วยความที่ไม่มีความรู้มาก่อนเลย+เป็นการศัลยกกรมครั้งแรกในชีวิตก็แอบงง ไซส์อะไร แล้วมีกี่หมอกันยะที่เค้าผ่านม (คิดในใจ) พี่เราก็พูดขึ้นมาอีกว่า จะทำทั้งทีหาข้อมูลให้มันดี ๆ นะเดี๋ยวนมเน่า มีปัญหาต้องมาตามแก้ทีหลังซวยนะยะ ไอเราก็ไม่ได้คิดอะไรเลยเค้าเตือนเค้าหวังดี ดีใจจะได้ทำนม ก็เลยแวบไปร้านอินเตอร์เน็ต ลองมานั่งเปิดดูในเว็บ Google เปิดดูรูป เปิดไปเปิดมา เจอเว็บ Thailadyboyz สมัยนั้นเว็บยังไม่ปิด ก็ไปเปิดเจอของพี่ สาวประเภทสองคนนึง (โอ้ว..แม่จ้าว สวยเริศ ก็เลยนั่งอ่าน จนจบ รู้เรื่อง หมอเทพ 350 cc ประตูน้ำโพลีคลินิค ) รุ่งขึ้น โทรไปหาหมอเลยค่ะ นัดวันทำ ได้วัน เวลาแล้ว ก่อนจะทำพี่ที่เป็นสาวประเภทสองเหมือนกัน ถามว่า หยุดกินฮอร์โมนละเรอะ ไอเราก็โง่อีก หยุดทำไมอ่ะ พี่เค้าก็เลยว่ากลับมาว่า จะได้เลือดไหลไม่หยุดตายบนเตียงผ่าตัดน่ะสิ นางนี่ เราก็กลัวสิ หยุดก็หยุด หยุดได้อาทิตย์นึงมั้ง จำไม่ได้ นานแล้วอ่า นอกจากหยุดทานยาฮอร์โมนแล้วทุกอย่างใช้ชีวิตปกติค่ะ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-8 02:05:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พอถึงวันผ่าตัด ก็นั่งรถไปเลยกับเพื่อนผู้หญิงคนนึง ไปแบบไม่ได้พักผ่อนอะไรเลย จากต่างจังหวัด ไปถึงคลินิคเจ็ดโมงเกือบแปดโมง ก็เห็นประตูคลินิคยังไม่เปิด เลยยืนรอหน้าคลินิค เห็นสาวประเภทสองอีกคนเดินมาคนเดียว หน้าซีดเหลืองเหมือนคนไม่มีแรง เป็นรคอะไรสักอย่างเดินเข้าคลินิคไป นึกในใจอีกละ เป็นเอดส์รึป่าวอ่ะ  เราก็เลยเดินตามเข้าไป โหววววววว คนมารอแล้วตั้งห้าหกคน ที่เห็นนั่ง ๆ ในคลินิคนะ พี่ที่เคาท์เตอร์ก็เดินมา เค้าก็ถามว่า มาทำอะไรคะ เราก็เลยบอกไปว่าที่มีนัดคิวนัดทำหน้าอกกับคุณหมอวันนี้อ่าค่ะ พี่เค้าก็ให้กรอก ประวัติ จ่ายเงิน แล้วนั่งรอคุณหมอ ได้คิวที่เท่าไหร่ไม่มีใครรู้ ระหว่างรอคุณหมอ ก็มีสาวประเภทสองคนนึงเดินออกมา มาตัดไหม คนที่นั่งรอหมออีกคนก็ถามว่า เจ็บไหม อะไรยังไง บลา บลา บลา พี่เค้าก็เลยเปิดให้ดูเลย ชึ๊บบบบบบบบบบบบ ไอหยา ใจเต้นแรงมาก กลัว+ตื่นเต้น เลยถามพี่เค้าไปว่าเจ็บไหมคะ พี่เค้าทำหน้าเฉยมาก ไม่เจบค่ะ นั่งบีบนมให้ดูด้วย ยังคุยไม่ทันเสร็จหมอเรียกเข้าห้องตรวจ

หมอ : เอาใหญ่ไหม
เรา : เอา 350 ค่ะ(ตามที่ได้ดูรีวิวของ สาวประเภทสองในเวบ Thailadyboyz)
หมอ : อยู่ที่ไหน
เรา : พัทยา ค่ะ
หมอ : ทำงานอะไร
เรา : ไม่ได้ทำค่ะ
หมอ : ถอดเสื้อออก หมอขอดูหน่อย (มอง ๆ วาด อ่ะ หมอให้ 375)
เรา : หมอคะ หนูทานฮอร์โมนมา แต่นมแอบไม่เท่ากันอ่ะ เล็กข้างใหญ่ข้าง
หมอ : งั้นเอา 375 กับ 400
เรา : อู้วหมอใจดีอ่ะ ให้บะเร่อเลย

เสร็จแล้วพี่พยาบาลก็พาไป ฉี่ แล้วพาขึ้นไปข้างบน อื้อหือ คลินิค แบบว่า โสะโปะ มาก คิดในใจ พอถึงชั้นบน ก็มีพยาบาลอีกคนนึงเอาห่อสีเขียว ๆ มาให้ แล้วบอกให้เข้าไปเปลี่ยนชุดอะไรให้เรียบร้อยให้เหลือแต่เกงใน เสร็จแล้วพี่เค้าก็จูงมือไปแบบเร็วแรงมาก ดันเหลือบไปมองเห็นแม่ สาวประเภทสองคนนั้นที่เราว่าเค้าว่าเค้าในใจว่าเป็น เอดส์ เค้าเอากระจกส่องตรงหว่างขาเค้า ว๊ายยยยยย ที่ไหนได้เค้าแปลงเพศกับคุณหมอไป ถึงว่าทำไมแลดูซีดเซียวหน้าเลืองไม่มีแรง ฟึ๊บ ขึ้นเตียง เท่านั้นแหล่ะ มีสายศิล ด้วยอ่ะ คลินิคบ้าไรอ่ะ ทำไมมีสายศิลโยงไปอีกห้องนึงด้วย กลัวสิทีนี้ไม่กล้าถาม พยาบาลปากดีด้วย ถามไปคงโดนโวยเลย นอนอย่างสงบ พี่เค้าก็ชวนคุย นุ่นนี่นั่น เอาไม้มาวางตรงแขนเราเป็นไม้ยาว ๆ แล้วมัดมือมัดขาเรา อิกะเทยก็ใจเต้นรัวเลยทีนี้ พี่เค้าก็ช่วยกันคนนึงเจาะสายน้ำเกลือ คนนึง จับ หน้าเราไว้ ทีนี้ล่ะ ฉีดอะไรปุ๊ด ๆ เข้าเส้นละรุ็สึกเลยปวดนิด ๆ พี่อีกคนก็ทาอะไรไม่รู้ที่ตัว เย็นมากกกก เราก็ผงกหน้าขึ้นมาดู พี่เค้าดุเราทันที "จะทำไหมนมอ่ะ" ทำก็นอนลงไปเลย หงอยเลยชั้น เสร็จแล้วก้เอาผ้ามาคลุม ทั้งตัวเลย ได้ยินเสียงเรียกหมอ พร้อมแล้วค่ะ แปปนึงหมอก็ขึ้นมา ได้ยินเสียงหมอพูด เสียงอุปกรณ์ดัง โคร้งเคร้ง ใจเต้นรัวมั่กมาก เลยส่งเสียงบอกหมอว่า หมอหนูยังไม่หลับนะคะ หมอบอกว่า ค่ะ เท่านั้นหล่ะ เจ็บเส้นเลือดที่เค้าเจาะสายน้ำเกลือขึ้นมาอีกทีแล้วก็วิ้ง ๆ ชาเท้าขึ้นมาเหมือนเป็นเหน็บ รามมาที่มือ ตากระปิ๊บ ๆ สู้ เพดานหมุน 360 องศา หน้าพี่พยาบาลมีสี่ห้าคนแต่เป็นคนเดียวกัน แล้วก็ คร่อกกกกกก รุ้สึกตัวอีกที หมอกำลังเย็บแผลข้างขวา ดังกึดดดดดดดด อีกข้างนึงเหมือนมีคนเอามีดมากรีด แต่ไม่รู้สึกเจบเลย แล้วก็หลับไปอีก รู้สึกตัวอีกทีเปลี่ยนเตียง นอนพักประมาณ 6 ชม. ช่วงเวลานี้แหล่ะ ทรมานสุด ๆ หายใจไม่คล่อง เจ็บ ก็ เจ็บ หายใจไม่ทั่วท้องอึดอัด นอนก็นอนไม่หลับ ปวดทรมาน หันไปเตียงข้าง ๆ มีสาวประเภทสองจาก ฟิลิปินส์ หรือ มาเลเซีย นี่ละ นางชวนคุย ทำไซส์ไหน เจ็บรึป่าว ตอบโต้นางได้ทุกอย่าง แต่ตาไม่ลืม ตอบแบบคนเมาด้วยนะ พลึมพลัม ๆ แต่ที่จำได้ นางบอก ของนาง 400 เล็ก ไม่เจ็บเลย เลวมาก ชั้นคิดอยู่ตลอดว่าไม่เอาแล้วไม่ทำแล้ว ยังจะมามีหน้าบอกไม่เจบ นางนี่ ป่ะ พอจบ ถึงเวลาหมอก็ให้กลับบ้าน อ้วกค่ะ จะเป็นลม หมอเลยให้นอนพักที่ห้องหลังเคาท์เตอร์อีกเราก็อยากกลับไปพักที่ โรงแรม ก็เอาโทรศัพท์หมอโทรหาเพื่อนให้มารับ สรุป ผ่านไปได้ด้วยดี มีแวะซื้อหอยจ๊อทอดไปกินด้วย เดินออกมาคนก็พากันมองใหญ่เลย เค้าคงรู้แหล่ะ เดินแบบทุเรศมาก ผมหน้าเสื้อผ้า บ่งตรง อุบาทว์มาก ศพ

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-8 02:05:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อันนี้มาดูกันว่ามีหน้าอกแล้วจะใส่เสื้อผ้าสวยไหม
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-8 02:09:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่ารูปไม่ขึ้น

Review 01.jpg (114.45 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 15)

Review 01.jpg

Review 02.jpg (102.48 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 8)

Review 02.jpg

Review 03.jpg (109.94 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

Review 03.jpg

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

นมสวยมากๆค่ะ  หน้ากะสวยผู้หญิงอายเลยยย ^^
เราก้อได้400ซีซีค่ะ กะเทยเหมือนกัน อิอิ

แสดงความคิดเห็น

ขอให้น้องนมสวยๆ นะคะ ^^  โพสต์ 2013-6-8 10:36
สวยค่ะ ทั้งหน้าตาและน้องนม ขอชมอ่า ^^

ขอบคุณคร่าาา  โพสต์ 2013-6-8 10:37
สวยมากค่ะ น้องนมมีปัญหาอะไรมั้ยคะ เวลาผ่านไปนาน ^^*

ไม่มีปัญหาอะไรเลยค่ะ ยิ่งนานวันยิ่งคล้อย ละก็นิ่มค่ะ  โพสต์ 2013-6-8 10:38
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-8 10:36:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย tannyxx เมื่อ 2013-6-8 05:07
นมสวยมากๆค่ะ  หน้ากะสวยผู้หญิงอายเลยยย ^^ ...

ขอบคุณค่ะ อิอิ
ต้นฉบับโพสต์โดย toktaknicha เมื่อ 2013-6-8 10:36
ขอบคุณค่ะ อิอิ

อยากขออนุญาติชมรุปน้องนมแบบตรงๆไม่ทราบว่าจะได้ไหม อยากเห็นว่า 3 ปีจะคล้อยลงประมาณไหน ขอบคุณ จขกท. ล่วงหน้านาคะ
ทำเหนือหรือใต้ค๊ะขอชมด้วยคน

ทำเหนือกล้ามเนื้อค่ะ  โพสต์ 2013-6-8 16:21
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-8 16:20:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาแล้วจร้า ด้านหน้าแบบเปลือย กะ แบบใส่เสื้อชั้นใน ทนดูหน่อยนะจ๊ะ เพิ่งถ่ายมาให้ดูกันสด ๆ เลย กะลังจะอาบน้ำ

Review 06.JPG (121.03 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 10)

Review 06.JPG

Review 05.JPG (81.4 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

Review 05.JPG

Review 04.JPG (76.38 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

Review 04.JPG

ขอบคุณค่ะ>.<  โพสต์ 2013-6-14 23:14
สวยธรรมชาติมากๆอะ  โพสต์ 2013-6-14 10:12
ฮั่นแน่ ๆ >,<  โพสต์ 2013-6-13 00:56
หายแล้วจ้า ซ่าได้แย้ว อิอิ  โพสต์ 2013-6-12 21:35
ของตัวเองหายดีรึยังคะ เค้าแอบเห็นรีวิวตัวเองด้วย o.o  โพสต์ 2013-6-11 11:24

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยจังค่ะ

ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2013-6-8 17:02
สวยมากค่ะ หุ่นดีมากเลย ^__^

^_^ ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2013-6-8 17:02
โอววว สวยมาก ไม่เป็นบล๊อคสักนิด เหมือนธรรมชาติ เหนือใช่มั้ยคะ ใส่เกือบเท่ากับเรา เราเล็กกว่าจี๊ดนุง(375) ..หวังว่า 3ปี เราคงจะสวยเฟอเฟคแบบนี้บ้าง อิอิ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-8 21:29:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย tipagon เมื่อ 2013-6-8 19:50
โอววว สวยมาก ไม่เป็นบล๊อคสักนิด เหมือนธรรมชาติ เหนือ ...

ตอนนี้ได้กี่ขวบแล้วคะ

นวดเยอะ ๆ นะคะ หมั่นไปพบหมอตามนัดนะคะ หายไวไวสวย ๆ ค่ะ  โพสต์ 2013-6-9 00:14
เกือบ 4 เดือนแร้วว จร้า  โพสต์ 2013-6-8 22:41
สวยมากๆ ลูกสาวหมอเทพเหมือนกันค๊าาาา

ครอบครัวเดียวกัน ต้องสวยเหมือนกันนะคะ^^  โพสต์ 2013-6-9 00:15
สวยสุดไปเลยค่ะ ช่วงปีแรกนวดบ่อยมากไหมค่ะ ถึงได้คล้อยสวยกำลังงามแบบนี้ค่ะ ชอบมากๆเลยค่ะเหมือนธรรมชาติสุดๆ^^
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-9 00:17:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย lovelykritty เมื่อ 2013-6-8 22:19
สวยสุดไปเลยค่ะ ช่วงปีแรกนวดบ่อยมากไหมค่ะ ถึงได้คล้อ ...

เอาตามจริงเลย เป็นคนที่ไม่ขยันนวดเลย แต่เป็นคนชอบนอนคว่ำค่ะ เลยเหมือนว่านวดไปในตัว

^^ ไม่หวงคร่า  โพสต์ 2013-6-10 12:04
ต้องทำตามซะแล้ว^^ ขอบคุณนะค่ะ  โพสต์ 2013-6-9 23:24
อ่อ ลืมบอกไปว่า เราไม่ชอบใส่เสื้อชั้นในด้วยค่ะ เลยคล้อยแบบนี้  โพสต์ 2013-6-9 00:19
นมสวยมากเลยค่ะ หุ่นก็ดี ผู้หญิงอายเลย อิอิ

^^ ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2013-6-11 11:24
พี่แปลงเพศยังค่ะ   ถ้าแปลงแล้วหมอไรหรอค่ะ  หนูหาข้อมลูอยู่ค่ะช่วยตอบหน่อยนีะค่ะ  

แปลงแล้วค่ะ หมอธีรพงษ์พระราม 2 ค่ะ  โพสต์ 2013-6-13 00:54
เอ๊กซ์มากเลยสะโพกผายดีจังมีเคล็ดลับมั้ยค๊ะขนาดหญิงแท้ยังไม่ได้เท่านี้เลย แงแง

ออค๊ะ นึกว่ากินอาหารเสริมอิอิ  โพสต์ 2013-6-14 09:53
อัดมาคร่า หมอเป๋า ไม่แนะนำเนอะ อันตรายถ้าย้อนได้จะไม่ทำดีกว่า  โพสต์ 2013-6-13 22:06
พี่ค่ะแล้วหมอเทพเค้าแปลงเพศเป็นไงบ้างค่ะ มีพอจะรู้บ้างปะค่ะ  ขอบพระคณุค่ะ

ไม่มีเพื่อน ๆ หรือพี่สาวคนไหนแปลงเพศกับหมอเทพเลยค่ะ  โพสต์ 2013-6-13 22:07
เธอสาวสองเหรอ
แต่หุ่นดีมากๆเลยนะ
เอวขอด
หน้าอกทำออกมาก็สวยมากเลย
สวยอะ

สวยดีนะคะ เพิ่งรู้ว่า เดี๋ยวนี้ก็มีทำสะโพกได้อีกด้วย การแพทย์ทัน สมัย   โพสต์ 2013-6-14 10:10
จริงไม่ได้เอวขอดค่ะ แต่ทำสะโพกมาค่ะ  โพสต์ 2013-6-13 22:08
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้