ดู: 1688|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] ปีกสองข้างไม่เท่ากันหรือเปล่าครับ

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนเพื่อนๆช่วยดูนิดนึงครับว่าปีกทั้งสองข้างมันเท่ากันหรือเปล่าครับเนี่ย ตัดสินใจแล้วว่าจะไปแก้ใหม่ เพราะอยากได้โด่งๆพุ่งๆกว่านี้ หากต้องตัดปีกด้วยจะได้บอกหมอครับว่าต้องตัดข้างใหนเยอะกว่ากัน แต่หากทำพุ่งๆกว่านี้ ปีกมันจะดูเล็กลงเองหรือเปล่าครับ

อยากทำกะหมอเฉลิม แต่ไม่รู้ว่าจะรอใหวมั๊ยเนี่ย เฮ้ออออออออ นานคอดๆ

meeeee.jpg (17.53 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

เท่าทีกล้ารู้มานะคับ ถ้าเอาโด่งๆตรงปลายก้อมะต้องตัดปีกนะคับ
แต่ของกล้าดิมีแต่คนบอกว่าต้องตัดปีก หมอบุญถิ่นมะยอมทำโด่งตรงปลายให้
กล้ารบกวนนายมาดูรูปแล้วบอกทีดิว่าต้องตัดปีกป่าว และจมูกมันเข้ากับโครงหน้ากล้าไหมคับ
ทำที่ไหนมาเหรอคับ
ขวามือผมปีกจมูกนายไม่สวย
ขอรูปแแบบหน้าตรง  แล้วก็มุมจากด้านล่างขึ้นด้วยจ้า
ดูแบบนี้ไม่ค่อยแน่ใจอ่ะจ๊ะ
ปีกด้านซ้ายดูบานๆกว่าคะ
น่าจะตัดปีกจ้ะ เพราะมันดูไม่เท่ากัน อีกอย่างถ้าตัดแล้วจมูกคงสวยมากๆเลยจะดูรับกับหน้ามากกว่านี้น๊า
เหมือนม่ะเท่ากันอ่ะคับ แต่ก็นิดเดียว ต้องจ้องง่ะถึงรู้ เหอๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้